Themes - Twenty Twenty - en to cy_GB translation catalogue (141 entries)

note: Description of the theme
en: Our default theme for 2020 is designed to take full advantage of the flexibility of the block editor. Organizations and businesses have the ability to create dynamic landing pages with endless layouts using the group and column blocks. The centered content column and fine-tuned typography also makes it perfect for traditional blogs. Complete editor styles give you a good idea of what your content will look like, even before you publish. You can give your site a personal touch by changing the background colors and the accent color in the Customizer. The colors of all elements on your site are automatically calculated based on the colors you pick, ensuring a high, accessible color contrast for your visitors.
cy_GB: Cynlluniwyd ein thema rhagoodedig ar gyfer 2020 i fanteisio'n llawn ar hyblygrwydd y golygydd bloc. Mae gan sefydliadau a busnesau'r gallu i greu tudalennau glanio deinamig gyda chynlluniau diddiwedd gan ddefnyddio'r blociau grŵp a cholofn. Mae'r golofn cynnwys canolog a theipograffeg manwl hefyd yn ei gwneud yn berffaith ar gyfer blogiau traddodiadol. Mae arddulliau golygydd cyflawn yn rhoi syniad da i chi o sut olwg fydd ar eich cynnwys, hyd yn oed cyn i chi gyhoeddi. Gallwch roi cyffyrddiad personol i'ch gwefan trwy newid y lliwiau cefndir a'r lliw acen yn y Cyfaddaswr. Mae lliwiau'r holl elfennau ar eich gwefan yn cael eu cyfrif yn awtomatig yn seiliedig ar y lliwiau rydych chi'n eu dewis, gan sicrhau cyferbyniad lliw uchel, hygyrch i'ch ymwelwyr.

[ctx: color]
en: Custom
cy_GB: Cyfaddas

[ctx: color]
en: Default
cy_GB: Rhagosodedig

en: With seven floors of striking architecture, UMoMA shows exhibitions of international contemporary art, sometimes along with art historical retrospectives. Existential, political, and philosophical issues are intrinsic to our program. As visitor, you are invited to guided tours artist talks, lectures, film screenings, and other events with free admission.
cy_GB: Gyda saith llawr o bensaernïaeth drawiadol, mae UMoMA yn dangos arddangosfeydd o gelf gyfoes ryngwladol, weithiau ynghyd ag ôl-weithredol hanesyddol celf. Mae materion dirfodol, gwleidyddol ac athronyddol yn gynhenid i'n rhaglen. Fe'ch gwahoddir fel ymwelydd i deithiau tywys, sgyrsiau gan artistiaid, darlithoedd, dangosiadau ffilm a digwyddiadau eraill gyda mynediad am ddim

en: The Premier Destination for Modern Art in Sweden
cy_GB: Y Brif Gyrchfan ar gyfer Celf Fodern yng Ngogledd Sweden.

en: Introduction
cy_GB: Cyflwyniad

en: August 1 — December 1
cy_GB: Awst 1 - Rhagfyr 1

en: Abstract Rectangles
cy_GB: Petryalau Haniaethol

en: Featured Content
cy_GB: Cynnwys Nodwedd

en: <em>Price</em><br>Included
cy_GB: <em>Pris</em><br>Wedi'i gynnwys

en: <em>Location</em><br>Exhibit Hall B
cy_GB: <em>Lleoliad</em><br>Neuadd Arddangos B.

en: <em>Dates</em><br>Aug 1 — Dec 1
cy_GB: <em>Dyddiadau</em><br>Awst 1 — Rhag 1

en: Event Details
cy_GB: Manylion y Digwyddiad

en: Shop Now
cy_GB: Siopa Nawr

en: An awe-inspiring collection of books, prints, and gifts from our exhibitions.
cy_GB: Casgliad syfrdanol o lyfrau, printiau, ac anrhegion o'n harddangosfeydd.

en: The Store
cy_GB: Y Siop

en: Award-winning exhibitions featuring internationally-renowned artists.
cy_GB: Arddangosfeydd arobryn yn cynnwys artistiaid o fri rhyngwladol.

en: The Museum
cy_GB: Yr Amgueddfa

en: Double Call to Action
cy_GB: Galwad Ddwbl i Weithredu

en: Become a Member
cy_GB: Dewch yn Aelod

en: Support the Museum and Get Exclusive Offers
cy_GB: Cefnogwch yr Amgueddfa a Cael Cynigion Unigryw

en: Call to Action
cy_GB: Galwad i Weithredu

[ctx: menu]
en: Mobile
cy_GB: Symudol

[ctx: menu]
en: Expanded
cy_GB: Ehangwyd

[ctx: menu]
en: Horizontal
cy_GB: Llorweddol

[ctx: toggle text]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: color]
en: Secondary
cy_GB: Eilaidd

[ctx: color]
en: Primary
cy_GB: Cynradd

en: Nothing Found
cy_GB: Heb Ganfod Dim

en: Show author bio
cy_GB: Dangos cyflwyniad yr awdur

en: View Archive <span aria-hidden="true">&rarr;</span>
cy_GB: Gweld yr Archif <span aria-hidden="true">→</span>

[ctx: Theme starter content]
en: The New UMoMA Opens its Doors
cy_GB: Mae'r UMoMA Newydd yn Agor ei Ddrysau

[ctx: A string that is output before one or more categories]
en: In
cy_GB: Yn

en: Join the Club
cy_GB: Ymunwch â'r Clwb

en: Members get access to exclusive exhibits and sales. Our memberships cost $99.99 and are billed annually.
cy_GB: Mae aelodau'n cael mynediad at arddangosfeydd a gwerthiannau unigryw. Mae ein haelodaeth yn costio $99.99 ac yn cael ei filio bob blwyddyn.

en: Become a Member and Get Exclusive Offers!
cy_GB: Dewch yn Aelod a Chael Gynigion Unigryw!

en: The exhibitions are produced by UMoMA in collaboration with artists and museums around the world and they often attract international attention. UMoMA has received a Special Commendation from the European Museum of the Year, and was among the top candidates for the Swedish Museum of the Year Award as well as for the Council of Europe Museum Prize.
cy_GB: Cynhyrchir yr arddangosfeydd gan UMoMA mewn cydweithrediad ag artistiaid ac amgueddfeydd ledled y byd ac maent yn aml yn denu sylw rhyngwladol. Mae UMoMA wedi derbyn Canmoliaeth Arbennig gan Amgueddfa'r Flwyddyn Ewropeaidd, ac roedd ymhlith yr ymgeiswyr gorau ar gyfer Gwobr Amgueddfa'r Flwyddyn Sweden yn ogystal ag ar gyfer Gwobr Amgueddfa Cyngor Ewrop.

en: With seven floors of striking architecture, UMoMA shows exhibitions of international contemporary art, sometimes along with art historical retrospectives. Existential, political and philosophical issues are intrinsic to our programme. As visitor you are invited to guided tours artist talks, lectures, film screenings and other events with free admission
cy_GB: Gyda saith llawr o bensaernïaeth drawiadol, mae UMoMA yn dangos arddangosfeydd o gelf gyfoes ryngwladol, weithiau ynghyd ag ôl-weithredol hanesyddol celf. Mae materion dirfodol, gwleidyddol ac athronyddol yn gynhenid i'n rhaglen. Fe'ch gwahoddir fel ymwelydd i deithiau tywys, sgyrsiau gan artistiaid, darlithoedd, dangosiadau ffilm a digwyddiadau eraill gyda mynediad am ddim

en: &#8220;Cyborgs, as the philosopher Donna Haraway established, are not reverent. They do not remember the cosmos.&#8221;
cy_GB: &#8220; Nid yw Cyborgs, fel y darganfyddodd yr athronydd Donna Haraway, yn barchus. Nid ydynt yn cofio'r cosmos.&#8221;

en: From Signac to Matisse
cy_GB: O Signac i Matisse

en: The Life I Deserve
cy_GB: Y Bywyd rwyf yn ei Haeddu

en: October 1 -- December 1
cy_GB: Hydref 1 - Rhagfyr 1

en: Theatre of Operations
cy_GB: Theatr Gweithrediadau

en: Read More
cy_GB: Darllen Rhagor

en: August 1 -- December 1
cy_GB: Awst 1 - Rhagfyr 1

en: Works and Days
cy_GB: Gweithiau a Dyddiau

en: The premier destination for modern art in Northern Sweden. Open from 10 AM to 6 PM every day during the summer months.
cy_GB: Y brif gyrchfan ar gyfer celf fodern yng Ngogledd Sweden. Ar agor rhwng 10 AM a 6 PM bob dydd yn ystod misoedd yr haf.

en: The New UMoMA Opens its Doors
cy_GB: Mae'r UMoMA Newydd yn Agor ei Drysau

en: Overlay Opacity
cy_GB: Didreiddedd Troshaen

en: The color used for the text in the overlay.
cy_GB: Y lliw a ddefnyddir ar gyfer y testun yn y troshaen.

en: Overlay Text Color
cy_GB: Lliw Testun Troshaen

en: The color used for the overlay. Defaults to the accent color.
cy_GB: Y lliw a ddefnyddir ar gyfer y troshaen. Diffygion i'r lliw acennu.

en: Overlay Background Color
cy_GB: Lliw Cefndir Troshaen

en: Settings for the "Cover Template" page template. Add a featured image to use as background.
cy_GB: Gosodiadau ar gyfer y templed tudalen "Templed Clawr". Ychwanegwch ddelwedd dan sylw i'w defnyddio fel cefndir.

en: Apply a custom color for links, buttons, featured images.
cy_GB: Defnyddiwch liw cyfaddas wedi'i deilwra ar gyfer dolenni, botymau, delweddau nodwedd.

en: Primary Color
cy_GB: Prif Liw

en: Search for:
cy_GB: Chwilio am:

en: search again
cy_GB: chwilio eto

note: translators: %s: Number of search results.
en: We found %s result for your search. | We found %s results for your search.
cy_GB[0]: Gwelsom %s canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[1]: Gwelsom %s canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[2]: Gwelsom %s canlyniad o'ch chwilio.
cy_GB[3]: Gwelsom %s canlyniad o'ch chwilio.

note: translators: %s: HTML character for up arrow.
en: Up %s
cy_GB: I fyny %s

note: translators: %s: HTML character for up arrow.
en: To the top %s
cy_GB: I'r %s uchaf

[ctx: copyright date format]
note: translators: Copyright date format, see https://www.php.net/manual/datetime.format.php
en: Y
cy_GB: B

en: 404 not found
cy_GB: 404 heb ei ganfod

note: Template Name of the theme
en: Full Width Template
cy_GB: Templed Lled Llawn

en: Older <span class="nav-short">Posts</span>
cy_GB: <span class="nav-short">Cofnodion</span> Hŷn

en: Newer <span class="nav-short">Posts</span>
cy_GB: <span class="nav-short">Cofnodion</span> Newydd

en: Post
cy_GB: Cofnod

en: Close search
cy_GB: Cau'r chwilio

en: Expanded Social links
cy_GB: Dolenni cymdeithasol estynedig

en: Close Menu
cy_GB: Cau'r Ddewislen

en: Social links
cy_GB: Dolenni cymdeithasol

en: Footer
cy_GB: Troedyn

note: translators: %s: Author name.
en: By %s
cy_GB: Gan %s

en: Pages:
cy_GB: Tudalennau:

en: Page
cy_GB: Tudalen

en: Scroll Down
cy_GB: Sgrolio i Lawr

[ctx: submit button]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
cy_GB: Chwilio &hellip;

en: We could not find any results for your search. You can give it another try through the search form below.
cy_GB: Nid ydym wedi gallu dod o hyd i unrhyw ganlyniadau o'ch chwilio. Gallwch roi cynnig arall arno trwy'r ffurflen chwilio isod.

en: Search:
cy_GB: Chwilio:

note: translators: %s: Post title. Only visible to screen readers.
en: Edit <span class="screen-reader-text">%s</span>
cy_GB: Golygu<span class="screen-reader-text"> %s</span>

en: Sticky post
cy_GB: Cofnod gludiog

en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Categories
cy_GB: Categorïau

en: Post date
cy_GB: Dyddiad cofnod

en: Post author
cy_GB: Awdur cofnod

en: Social Links Menu
cy_GB: Dewislen Dolenni Cymdeithasol

en: Primary
cy_GB: Cynradd

en: Menu
cy_GB: Dewislen

en: Continue reading
cy_GB: Parhau i ddarllen

[ctx: Short name of the larger font size in the block editor.]
en: XL
cy_GB: MWY

[ctx: Name of the larger font size in the block editor]
en: Larger
cy_GB: Mwy

[ctx: Short name of the large font size in the block editor.]
en: L
cy_GB: MAWR

[ctx: Name of the large font size in the block editor]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Short name of the regular font size in the block editor.]
en: M
cy_GB: ARF

[ctx: Name of the regular font size in the block editor]
en: Regular
cy_GB: Arferol

[ctx: Short name of the small font size in the block editor.]
en: S
cy_GB: BACH

[ctx: Name of the small font size in the block editor]
en: Small
cy_GB: Bach

en: Background Color
cy_GB: Lliw Cefndir

en: Subtle Background
cy_GB: Cefndir Cynnil

en: Accent Color
cy_GB: Lliw Acennog

en: Widgets in this area will be displayed in the second column in the footer.
cy_GB: Bydd teclynnau yn yr ardal hon yn cael eu harddangos yn yr ail golofn yn y troedyn.

en: Footer #2
cy_GB: Troedyn #2

en: Widgets in this area will be displayed in the first column in the footer.
cy_GB: Bydd teclynnau yn yr ardal hon yn cael eu harddangos yn y golofn gyntaf yn y troedyn.

en: Footer #1
cy_GB: Troedyn #1

en: Skip to the content
cy_GB: Symud i'r cynnwys

en: Social Menu
cy_GB: Dewislen Cymdeithasol

en: Footer Menu
cy_GB: Dewislen y Troedyn

en: Mobile Menu
cy_GB: Dewislen Symudol

en: Desktop Expanded Menu
cy_GB: Dewislen Ehangedig Bwrdd Gwaith

en: Desktop Horizontal Menu
cy_GB: Dewislen Llorweddol Bwrdd Desg

en: Powered by WordPress
cy_GB: Grym WordPress

en: Comments are closed.
cy_GB: Mae'r sylwadau wedi cau.

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Older Comments
cy_GB: Sylwadau Hŷn

en: Newer Comments
cy_GB: Sylwadau Diweddaraf

[ctx: comments title]
note: translators: 1: Number of comments, 2: Post title.
en: %1$s reply on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s replies on &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[0]: %1$s atebion ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[1]: %1$s ateb ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[2]: %1$s ateb ar &ldquo;%2$s&rdquo;
cy_GB[3]: %1$s ateb ar &ldquo;%2$s&rdquo;

[ctx: comments title]
note: translators: %s: Post title.
en: One reply on &ldquo;%s&rdquo;
cy_GB: Un ateb ar &ldquo;%s&rdquo;

en: Leave a comment
cy_GB: Gadael sylw

en: Show sub menu
cy_GB: Dangos is-ddewislen

note: translators: %d: ID of a post.
en: #%d (no title)
cy_GB: #%d (dim teitl)

en: By Post Author
cy_GB: Yn Ôl Awdur y Cofnod

en: Your comment is awaiting moderation.
cy_GB: Mae eich sylw yn aros i gael ei gymedroli.

en: Edit
cy_GB: Golygu

note: translators: 1: Comment date, 2: Comment time.
en: %1$s at %2$s
cy_GB: %1$s yn %2$s

en: says:
cy_GB: yn dweud:

en: Make sure that the contrast is high enough so that the text is readable.
cy_GB: Sicrhewch fod y cyferbyniad yn ddigon uchel fel bod y testun yn ddarllenadwy.

en: Creates a parallax effect when the visitor scrolls.
cy_GB: Yn creu effaith parallacs pan fydd yr ymwelydd yn sgrolio.

en: Fixed Background Image
cy_GB: Delwedd Cefndir Sefydlog

note: Template Name of the theme
en: Cover Template
cy_GB: Templed Clawr

en: Summary
cy_GB: Crynodeb

en: Full text
cy_GB: Testun llawn

en: On archive pages, posts show:
cy_GB: Ar dudalennau archif, mae cofnodion yn dangos:

en: Show search in header
cy_GB: Dangos chwilio yn y pennawd

en: Theme Options
cy_GB: Opsiynau Thema

en: Header &amp; Footer Background Color
cy_GB: Pennawd &amp; Lliw Cefndir Troedyn

en: Scales the logo to half its uploaded size, making it sharp on high-res screens.
cy_GB: Yn lleihau'r logo i hanner ei faint wedi'i lwytho, gan ei wneud yn siarp ar sgriniau cydraniad uchel.

en: Retina logo
cy_GB: Logo retina

en: The page you were looking for could not be found. It might have been removed, renamed, or did not exist in the first place.
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i'r dudalen yr oeddech yn edrych amdani. Efallai ei bod wedi'i symud, ei hailenwi, neu heb fodoli o gwbl.

en: Page Not Found
cy_GB: Heb Ganfod y Dudalen

note: Author of the theme
en: the WordPress team
cy_GB: tîm WordPress
