Themes - Twenty Twenty-Five - en to cy_GB translation catalogue (430 entries)

[ctx: Custom template name]
en: Page No Title
cy_GB: Tudalen Heb Teitl

[ctx: Template part name]
en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

[ctx: Template part name]
en: Footer Newsletter
cy_GB: Cylchlythyr Troedyn

[ctx: Template part name]
en: Footer Columns
cy_GB: Colofnau Troedyn

[ctx: Template part name]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: Template part name]
en: Header with large title
cy_GB: Pennyn gyda theitl mawr

[ctx: Template part name]
en: Vertical Header
cy_GB: Pennyn Fertigol

[ctx: Template part name]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: Space size name]
en: XX-Large
cy_GB: Mawr Iawn Iawn

[ctx: Space size name]
en: X-Large
cy_GB: Mawr Iawn

[ctx: Space size name]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Space size name]
en: Regular
cy_GB: Arferol

[ctx: Space size name]
en: Small
cy_GB: Bach

[ctx: Space size name]
en: X-Small
cy_GB: Bach Iawn

[ctx: Space size name]
en: Tiny
cy_GB: Bach Iawn Iawn

[ctx: Style variation name]
en: Literata & Fira Sans
cy_GB: Literata a Fira Sans

[ctx: Style variation name]
en: Platypi & Literata
cy_GB: Platypi a Literata

[ctx: Style variation name]
en: Literata & Ysabeau Office
cy_GB: Literata a Ysabeau Office

[ctx: Style variation name]
en: Roboto Slab & Manrope
cy_GB: Roboto Slab a Manrope

[ctx: Style variation name]
en: Platypi & Ysabeau Office
cy_GB: Platypi a Ysabeau Office

[ctx: Style variation name]
en: Vollkorn & Fira Code
cy_GB: Vollkorn a Fira Code

[ctx: Style variation name]
en: Beiruti & Literata
cy_GB: Beiruti a Literata

[ctx: Style variation name]
en: Style 5
cy_GB: Arddull 5

[ctx: Style variation name]
en: Style 4
cy_GB: Arddull 4

[ctx: Style variation name]
en: Style 3
cy_GB: Arddull 3

[ctx: Style variation name]
en: Style 2
cy_GB: Arddull 2

[ctx: Style variation name]
en: Style 1
cy_GB: Arddull 1

[ctx: Style variation name]
en: Pill shaped
cy_GB: Siâp bilsen

[ctx: Style variation name]
en: Annotation
cy_GB: Anodiadau

[ctx: Style variation name]
en: Subtitle
cy_GB: Isdeitl

[ctx: Style variation name]
en: Display
cy_GB: Dangos

[ctx: Duotone name]
en: Midnight filter
cy_GB: Hidlydd canol nos

[ctx: Style variation name]
en: Midnight
cy_GB: Canol Nos

[ctx: Style variation name]
en: Sunrise
cy_GB: Gwawr

[ctx: Style variation name]
en: Morning
cy_GB: Bore

[ctx: Style variation name]
en: Twilight
cy_GB: Cyfnos

[ctx: Style variation name]
en: Afternoon
cy_GB: Prynhawn

[ctx: Style variation name]
en: Dusk
cy_GB: Cyfnos

[ctx: Font size name]
en: Extra Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn Iawn

[ctx: Font size name]
en: Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn

[ctx: Font size name]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Font size name]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: Font size name]
en: Small
cy_GB: Bach

[ctx: Style variation name]
en: Noon
cy_GB: Ganol dydd

[ctx: Color name]
en: Accent 6
cy_GB: Acen 6

[ctx: Color name]
en: Accent 5
cy_GB: Acen 5

[ctx: Color name]
en: Accent 4
cy_GB: Acen 4

[ctx: Color name]
en: Accent 3
cy_GB: Acen 3

[ctx: Color name]
en: Accent 2
cy_GB: Acen 2

[ctx: Color name]
en: Accent 1
cy_GB: Acen 1

[ctx: Color name]
en: Contrast
cy_GB: Cyferbyniad

[ctx: Color name]
en: Base
cy_GB: Sail

[ctx: Style variation name]
en: Evening
cy_GB: Hwyr

[ctx: Pattern description]
en: Vertical Header with site title and navigation
cy_GB: Pennyn fertigol gyda theitl y wefan a llywio

[ctx: Pattern title]
en: Vertical header
cy_GB: Pennyn Fertigol

[ctx: Question in the FAQs pattern]
en: Will The Stories Book be available in other languages other that English?
cy_GB: A fydd y Stories Book ar gael mewn ieithoedd eraill heblaw Saesneg?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: Are signed copies available?
cy_GB: A oes copïau wedi'u harwyddo ar gael?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: When will The Stories Book be released?
cy_GB: Pryd fydd y Stories Book yn cael ei ryddhau?

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: How much does The Stories Book cost?
cy_GB: Faint mae y Stories Book yn ei gostio?

[ctx: Answer in the FAQs pattern.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist. Fleckenstein's evocative imagery, Strand's groundbreaking modernist approach, and Kōno's meticulous documentation of Japanese life come together in a harmonious blend that celebrates the art of photography.
cy_GB: Mae’r casgliad cain hwn yn dangos amrywiaeth eang o ffotograffau sy’n dal hanfod gwahanol gyfnodau a diwylliannau, gan adlewyrchu arddulliau a safbwyntiau unigryw pob artist. Mae delweddaeth atgofus Fleckenstein, agwedd fodernaidd arloesol Strand, a dogfennaeth fanwl Kōno o fywyd Japaneaidd yn dod at ei gilydd mewn cyfuniad cytûn sy'n dathlu celfyddyd ffotograffiaeth.

[ctx: Question in the FAQs pattern.]
en: What is The Stories Book about?
cy_GB: Am beth mae'r Stories Book?

[ctx: Heading of the FAQs pattern.]
en: Frequently Asked Questions
cy_GB: Cwestiynau Cyffredin

[ctx: Pattern description]
en: A FAQs section with a FAQ heading and list of toggle questions and answers.
cy_GB: Adran Cwestiynau Cyffredin gyda phennawd Cwestiynau Cyffredin a rhestr o gwestiynau ac atebion i'w toglo.

[ctx: Pattern title]
en: FAQs
cy_GB: Cwestiynau Cyffredin

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person typing on a typewriter.
cy_GB: Llun o berson yn teipio ar deipiadur.

[ctx: Testimonial heading.]
en: What people are saying
cy_GB: Yr hyn y mae pobl yn ei ddweud

[ctx: Pattern description]
en: A testimonial with a large image on the right.
cy_GB: Tysteb gyda delwedd fawr ar y dde.

[ctx: Pattern title]
en: Review with large image on right
cy_GB: Adolygiad gyda delwedd fawr ar y dde

[ctx: Testimonial section heading.]
en: What people are saying
cy_GB: Yr hyn y mae pobl yn ei ddweud

[ctx: Pattern description]
en: A section with three columns and two rows, each containing a testimonial and citation.
cy_GB: Adran â thair colofn a dwy res, pob un yn cynnwys tysteb a dyfyniad.

[ctx: Pattern title]
en: 3 column layout with 6 testimonials
cy_GB: Cynllun 3 colofn gyda 6 tysteb

[ctx: Sample testimonial citation.]
en: Otto Reid <br><sub>Springfield, IL</sub>
cy_GB: Otto Reid<br><sub>Springfield, IL</sub>

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Amazing quality and care. I love all your products.”
cy_GB: “Ansawdd a gofal anhygoel. Rwy'n hoffi eich holl gynnyrch."

[ctx: Sample testimonial citation.]
en: Jo Mulligan <br /><sub>Atlanta, GA</sub>
cy_GB: Jo Mulligan<br /><sub>Atlanta, GA</sub>

[ctx: Sample testimonial.]
en: “Superb product and customer service!”
cy_GB: “Cynnyrch a gwasanaeth cwsmeriaid gwych!”

[ctx: Alt text for testimonial image.]
en: Picture of a person
cy_GB: Llun o berson

[ctx: Pattern description]
en: Two columns with testimonials and avatars.
cy_GB: Dwy golofn gyda thystebau ac afatarau.

[ctx: Pattern title]
en: 2 columns with avatar
cy_GB: 2 golofn gydag afatar

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned single post
cy_GB: Cofnod sengl wedi'i alinio i'r dde

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, single post
cy_GB: Blog testun yn unig, cofnod sengl

en: Next Photo
cy_GB: Llun Nesaf

en: Previous Photo
cy_GB: Llun Blaenorol

[ctx: Prefix before one or more tags. The tags are displayed in a separate block on the next line.]
en: Tagged:
cy_GB: Tagiwyd:

[ctx: Prefix before one or more categories. The categories are displayed in a separate block on the next line.]
en: Categories:
cy_GB: Categorïau:

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block on the next line.]
en: Posted by
cy_GB: Cofnod gan

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog single post
cy_GB: Cofnod sengl blog llun

[ctx: Prefix before the post date block.]
en: Published on
cy_GB: Cyhoeddwyd ar

[ctx: Pattern title]
en: Offset post without featured image
cy_GB: Cofnod atreg heb ddelwedd dan sylw

[ctx: Pattern title]
en: News blog single post with sidebar
cy_GB: Blog newyddion cofnod sengl gyda bar ochr

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: by
cy_GB: gan

[ctx: Pattern title]
en: Post with left-aligned content
cy_GB: Cofnod gyda chynnwys wedi'i alinio i'r chwith

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned blog, search
cy_GB: Blog wedi'i alinio i'r dde, chwilio

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, search
cy_GB: Blog testun yn unig, chwilio

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog search results
cy_GB: Canlyniadau chwilio blog lluniau

[ctx: Pattern title]
en: News blog search results
cy_GB: Canlyniadau chwilio blog newyddion

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 1 column, with featured image and post date.
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 1 golofn, gyda delwedd nodwedd a dyddiad cofnod.

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 1 column
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 1 golofn

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search]
en: Sorry, but nothing was found. Please try a search with different keywords.
cy_GB: Ymddiheuriadau, heb ganfod dim. Ceisiwch chwilio gyda geiriau allweddol gwahanol.

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned posts
cy_GB: Cofnodion wedi'u halinio i'r dde

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, posts
cy_GB: Blog testun yn unig, cofnodion

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 3 columns, with only featured images.
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 3 colofn, gyda dim ond delweddau nodwedd.

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog posts
cy_GB: Cofnodion blog lluniau

en: Older Posts
cy_GB: Cofnodion Hŷn

en: Newer Posts
cy_GB: Cofnodion Diweddarach

[ctx: Prefix before the author name. The post author name is displayed in a separate block.]
en: Written by
cy_GB: Ysgrifennwyd gan

[ctx: Pattern title]
en: News blog query loop
cy_GB: Cylch ymholiad blog newyddion

[ctx: Pattern title]
en: Page template for the right-aligned blog
cy_GB: Templed tudalen ar gyfer y blog sydd wedi'i alinio i'r dde

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog page
cy_GB: Tudalen blog lluniau

en: The Latest
cy_GB: Y Diweddaraf

[ctx: Pattern title]
en: News blog with sidebar
cy_GB: Blog newyddion gyda bar ochr

[ctx: Pattern title]
en: Homepage for right-aligned blog
cy_GB: Tudalen cartref ar gyfer blog wedi'i alinio i'r dde

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, home
cy_GB: Blog testun yn unig, cartref

en: Architecture
cy_GB: Pensaerniaeth

[ctx: Pattern title]
en: News blog with featured posts grid
cy_GB: Blog newyddion gyda grid cofnod nodwedd

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog home
cy_GB: Cartref blog lluniau

[ctx: Pattern title]
en: News blog home
cy_GB: Cartref blog newyddion

[ctx: Pattern title]
en: Archive for the right-aligned blog
cy_GB: Archif ar gyfer blog sydd wedi'i alinio i'r dde

[ctx: Pattern title]
en: Text-only blog, archive
cy_GB: Blog testun yn unig, archif

[ctx: Pattern title]
en: Photo blog archive
cy_GB: Archif blogiau lluniau

[ctx: Pattern title]
en: News blog archive
cy_GB: Archif blogiau newyddion

[ctx: Pattern title]
en: Right-aligned blog, 404
cy_GB: Blog wedi'i alinio i'r dde, 404

en: Man in hat, standing in front of a building.
cy_GB: Dyn mewn het, yn sefyll o flaen adeilad.

en: Picture of a person typing on a typewriter.
cy_GB: Llun o berson yn teipio ar deipiadur.

en: Portrait of a nurse
cy_GB: Portread o nyrs

en: Our small team is a group of driven, detail-oriented people who are passionate about their customers.
cy_GB: Mae ein tîm bach yn grŵp o bobl egnïol, manwl sy'n angerddol am eu cwsmeriaid.

[ctx: Pattern description]
en: Display team photos in a services section with grid layout.
cy_GB: Dangos lluniau tîm mewn adran gwasanaethau gyda chynllun grid.

[ctx: Pattern title]
en: Services, team photos
cy_GB: Gwasanaethau, lluniau tîm

en: Smartphones capturing a scenic wildflower meadow with trees
cy_GB: Ffonau clyfar yn dal dôl blodau gwyllt golygfaol gyda choed

en: View plans
cy_GB: Gweld cynlluniau

en: Join our IRL event.
cy_GB: Ymunwch â'n digwyddiad IRL.

en: Subscribe to get unlimited access
cy_GB: Tanysgrifiwch i gael mynediad diderfyn

[ctx: Pattern description]
en: A subscriber-only section highlighting exclusive services and offerings.
cy_GB: Adran tanysgrifiwr yn unig sy'n amlygu gwasanaethau a chynigion unigryw.

[ctx: Pattern title]
en: Services, subscriber only section
cy_GB: Gwasanaethau, adran tanysgrifiwr yn unig

en: Deliver
cy_GB: Darparu

en: Assemble
cy_GB: Ymgynnull

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience
cy_GB: Fel blodau sy'n blodeuo mewn mannau annisgwyl, mae pob stori yn datblygu gyda harddwch a gwydnwch

en: Collect
cy_GB: Casglu

en: Image for service
cy_GB: Delwedd ar gyfer gwasanaeth

en: Our services
cy_GB: Ein gwasanaethau

[ctx: Pattern description]
en: Three columns with images and text to showcase services.
cy_GB: Tair colofn gyda delweddau a thestun i ddangos gwasanaethau.

[ctx: Pattern title]
en: Services, 3 columns
cy_GB: Gwasanaethau, 3 colofn

en: Get access to our paid newsletter and an unlimited pass.
cy_GB: Cael mynediad i'n cylchlythyr taledig a thocyn diderfyn.

[ctx: Name of membership package.]
en: Expert
cy_GB: Arbenigwr

en: Month
cy_GB: Mis

en: Get access to our paid newsletter and a limited pass for one event.
cy_GB: Cael mynediad i'n cylchlythyr taledig a thocyn cyfyngedig ar gyfer un digwyddiad.

en: Get access to our free articles and weekly newsletter.
cy_GB: Cael mynediad at ein herthyglau rhad ac am ddim a chylchlythyr wythnosol.

en: Choose your membership
cy_GB: Dewiswch eich aelodaeth

[ctx: Pattern description]
en: A three-column boxed pricing table designed to showcase services, descriptions, and pricing options.
cy_GB: Tabl prisio mewn bocs tair colofn wedi'i gynllunio i ddangos gwasanaethau, disgrifiadau a dewisiadau prisio.

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 3 columns
cy_GB: Prisio, 3 colofn

en: 20€/month
cy_GB: 20€/mis

[ctx: Name of membership package.]
en: Single
cy_GB: Sengl

[ctx: Button text, refers to joining a community. Verb.]
en: Join
cy_GB: Ymuno

en: Join our forums.
cy_GB: Ymunwch â'n fforymau.

en: An elegant addition of home decor collection.
cy_GB: Ychwanegiad cain o gasgliad addurniadau cartref.

en: Get a free tote bag.
cy_GB: Cael bag tote am ddim.

en: Join our IRL events.
cy_GB: Ymunwch â'n digwyddiadau IRL.

en: Get access to our paid articles and weekly newsletter.
cy_GB: Cael mynediad i'n herthyglau taledig a'n cylchlythyr wythnosol.

en: Free
cy_GB: Am ddim

en: Cancel or pause anytime.
cy_GB: Diddymu neu oedi unrhyw bryd.

en: Pricing
cy_GB: Prisio

[ctx: Pattern description]
en: Pricing section with two columns, pricing plan, description, and call-to-action buttons.
cy_GB: Adran brisio gyda dwy golofn, cynllun prisio, disgrifiad, a botymau galw-i-weithredu.

[ctx: Pattern title]
en: Pricing, 2 columns
cy_GB: Prisio, 2 golofn

en: Post navigation
cy_GB: Llywio cofnod

[ctx: Pattern description]
en: Next and previous post links.
cy_GB: Dolenni'r cofnod nesaf a blaenorol.

[ctx: Pattern title]
en: Post navigation
cy_GB: Llywio cofnod

[ctx: Pattern description]
en: A shop homepage pattern.
cy_GB: Patrwm tudalen cartref siop.

[ctx: Pattern title]
en: Shop homepage
cy_GB: Tudalen cartref siop

en: My name is Anna Möller and these are some of my photo projects.
cy_GB: Fy enw i yw Anna Möller a dyma rai o fy mhrosiectau lluniau.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio homepage pattern.
cy_GB: Patrwm portffolio tudalen gwefan cartref.

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio homepage
cy_GB: Tudalen cartref portffolio

en: I’m Asahachi Kōno, a Japanese photographer, a member of Los Angeles’s Japanese Camera Pictorialists of California. Before returning to Japan, I worked as a photo retoucher.
cy_GB: Asahachi Kōno ydw i, ffotograffydd Japaneaidd, aelod o'r Japanese Camera Pictorialists of California, Los Angeles. Cyn dychwelyd i Japan, roeddwn i'n gweithio fel ail drwsiwr lluniau.

en: Black and white photo focusing on a woman and a child from afar.
cy_GB: Llun du a gwyn yn canolbwyntio o bell ar fenyw a phlentyn.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width, full-height link in bio section with an image, a paragraph and social links.
cy_GB: Mae dolen lled llawn, uchder llawn yn yr adran bio gyda delwedd, paragraff a chysylltiadau cymdeithasol.

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with tight margins
cy_GB: Cyswllt yn y bio gydag ymylon tynn

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: I’m Nora, a dedicated public interest attorney based in Denver. I’m a graduate of Stanford University.
cy_GB: Nora ydw i, twrnai budd cyhoeddus ymroddedig sydd wedi'i lleoli yn Denver. Rwyf wedi graddio o Brifysgol Stanford.

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with social links, a profile photo and a brief description.
cy_GB: Dolen mewn tudalen cychwyn bio gyda chysylltiadau cymdeithasol, llun proffil a disgrifiad byr.

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio with profile, links and wide margins
cy_GB: Cyswllt yn y bio gyda phroffil, dolenni ac ymylon eang

en: Photo of a woman worker.
cy_GB: Llun o weithiwr benywaidd.

en: Lewis W. Hine studied sociology before moving to New York in 1901 to work at the Ethical Culture School, where he took up photography to enhance his teaching practices
cy_GB: Astudiodd Lewis W. Hine gymdeithaseg cyn symud i Efrog Newydd yn 1901 i weithio yn yr Ysgol Ddiwylliant Moesegol, lle cychwynnodd i arfer ffotograffiaeth i wella ei arfer addysgu

[ctx: Pattern description]
en: A link in bio landing page with a heading, paragraph, links and a full height image.
cy_GB: Mae dolen mewn tudalen cychwyn bio gyda phennawd paragraff, dolenni a delwedd uchder llawn.

[ctx: Pattern title]
en: Link in bio heading, paragraph, links and full-height image
cy_GB: Cyswllt yn y pennawd bio, paragraff, dolenni a delwedd uchder llawn

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the podcast with a hero section, description, logos, grid with videos and newsletter signup.
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer y podlediad gydag adran arwr, disgrifiad, logos, grid gyda fideos a chofrestriad ar gyfer cylchlythyr.

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for podcast
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer podlediad

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the event with a hero section, description, FAQs and call to action.
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer y digwyddiad gydag adran arwr, disgrifiad, Cwestiynau Cyffredin a galwad i weithredu.

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for event
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer digwyddiad

[ctx: Pattern description]
en: A landing page for the book with a hero section, pre-order links, locations, FAQs and newsletter signup.
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer y llyfr gydag adran arwr, dolenni archebu ymlaen llaw, lleoliadau, Cwestiynau Cyffredin a chofrestru am y cylchlythyr.

[ctx: Pattern title]
en: Landing page for book
cy_GB: Tudalen glanio ar gyfer llyfr

[ctx: Link to a page with information about what the person is working on right now.]
en: Now
cy_GB: Nawr

en: Woman on beach, splashing water.
cy_GB: Menyw ar y traeth, yn tasgu dŵr.

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: My name is Nora Winslow Keene, and I’m a committed public interest attorney. Living in Denver, Colorado, I’ve spent years championing the rights of underrepresented workers. A graduate of Stanford University, I played a key role in securing critical protections for agricultural laborers, ensuring better wages and access to healthcare. My work has focused on advocating for environmental justice and improving the quality of life for rural communities. Every case I take on is driven by the belief that everyone deserves dignity and fair treatment in the workplace.
cy_GB: Fy enw i yw Nora Winslow Keene, ac rwy'n dwrnai lles y cyhoedd ymroddedig. Yn byw yn Denver, Colorado, rwyf wedi treulio blynyddoedd yn hyrwyddo hawliau gweithwyr heb gynrychiolaeth ddigonol. Yn raddedig o Brifysgol Stanford, chwaraeais ran allweddol wrth sicrhau amddiffyniadau critigol i lafurwyr amaethyddol, gan sicrhau gwell cyflogau a mynediad at ofal iechyd. Mae fy ngwaith wedi canolbwyntio ar eiriol dros gyfiawnder amgylcheddol a gwella ansawdd bywyd cymunedau gwledig. Mae pob achos rwy’n ymgymryd ag ef yn cael ei yrru gan y gred bod pawb yn haeddu urddas a thriniaeth deg yn y gweithle.

[ctx: Example heading in pattern.]
en: Hey,
cy_GB: Hei,

[ctx: Pattern description]
en: A pattern for a CV/Bio landing page.
cy_GB: Patrwm ar gyfer tudalen glanio CV/Bio.

en: Subscribe to get notified when our website is ready.
cy_GB: Tanysgrifiwch i gael gwybod pan fydd ein gwefan yn barod.

en: Something great is coming soon
cy_GB: Mae rhywbeth gwych yn dod yn fuan

en: Event
cy_GB: Digwyddiad

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover banner that can be applied to a page or it can work as a single landing page.
cy_GB: Baner clawr lled llawn y mae modd ei rhoi ar dudalen neu gall weithio fel un dudalen glanio.

[ctx: Pattern title]
en: Coming soon
cy_GB: Yn dod cyn bo hir

[ctx: Pattern description]
en: A business homepage pattern.
cy_GB: Patrwm tudalen gartref busnes.

[ctx: Pattern title]
en: Business homepage
cy_GB: Tudalen cartref busnes

[ctx: Pattern description]
en: A section with overlapping images, and a description.
cy_GB: Adran gyda delweddau sy'n gorgyffwrdd, a disgrifiad.

[ctx: Pattern title]
en: Overlapping images and paragraph on right
cy_GB: Delweddau a pharagraffau sy'n gorgyffwrdd ar y dde

en: More posts
cy_GB: Rhagor o gofnodion

[ctx: Pattern description]
en: Displays a list of posts with title and date.
cy_GB: Yn dangos rhestr o gofnodion gyda theitl a dyddiad.

[ctx: Pattern title]
en: More posts
cy_GB: Rhagor o gofnodion

en: Close up of two flowers on a dark background.
cy_GB: Llun agos o ddau flodyn ar gefndir tywyll.

en: Portrait of an African Woman dressed in traditional costume, wearing decorative jewelry.
cy_GB: Portread o fenyw Affricanaidd wedi'i gwisgo mewn gwisg draddodiadol, yn gwisgo gemwaith addurniadol.

en: Profile portrait of a native person.
cy_GB: Portread proffil o berson brodorol.

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with photos and a link to an Instagram profile.
cy_GB: Adran grid gyda lluniau a dolen i broffil Instagram.

[ctx: Pattern title]
en: Instagram grid
cy_GB: Grid Instagram

en: The Stories Podcast is sponsored by
cy_GB: Noddir The Stories Podcast gan

[ctx: Pattern description]
en: Showcasing the podcast's clients with a heading and a series of client logos.
cy_GB: Arddangos cleientiaid y podlediad gyda phennawd a chyfres o logos cleient.

en: in
cy_GB: yn

en: Written by
cy_GB: Ysgrifennwyd gan

[ctx: Pattern title]
en: Written by
cy_GB: Ysgrifennwyd gan

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search.]
en: Sorry, but nothing was found. Please try a search with different keywords.
cy_GB: Ymddiheuriadau, heb ganfod dim. Ceisiwch chwilio gyda geiriau allweddol gwahanol.

en: Add text or blocks that will display when a query returns no results.
cy_GB: Ychwanegwch destun neu flociau a fydd yn ymddangos pan na fydd yr ymholiad yn dychwelyd unrhyw ganlyniadau.

en: Other Posts
cy_GB: Cofnodion Eraill

[ctx: Pattern title]
en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

[ctx: Button text. Verb.]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Search input field placeholder text]
en: Type here...
cy_GB: Teipiwch yma...

[ctx: Pattern title]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Pattern description]
en: Hidden heading for the home page and index template.
cy_GB: Pennawd cudd ar gyfer y dudalen cartref a'r templed mynegai.

[ctx: Pattern title]
en: Hidden blog heading
cy_GB: Pennawd blog cudd

[ctx: 404 error message]
en: The page you are looking for doesn't exist, or it has been moved. Please try searching using the form below.
cy_GB: Nid yw'r dudalen rydych yn chwilio amdani yn bodoli, neu mae wedi'i symud. Ceisiwch chwilio gan ddefnyddio'r ffurflen isod.

[ctx: 404 error message]
en: Page not found
cy_GB: Heb ganfod y dudalen

[ctx: image description]
en: Small totara tree on ridge above Long Point
cy_GB: Coeden totara fach ar y gefnen uwchben Long Point

[ctx: Button text]
en: Youtube
cy_GB: YouTube

en: Subscribe on your favorite platform
cy_GB: Tanysgrifiwch ar eich hoff blatfform

[ctx: Podcast description]
en: Storytelling, expert analysis, and vivid descriptions. The Stories Podcast brings history to life, making it accessible and engaging for a global audience.
cy_GB: Adrodd straeon, dadansoddi arbenigol, a disgrifiadau byw. Mae The Stories Podcast yn dod â hanes yn fyw, gan ei wneud yn hygyrch ac yn ddeniadol i gynulleidfa fyd-eang.

[ctx: Alt text for hero image.]
en: Picture of a person
cy_GB: Llun o berson

en: Book Image
cy_GB: Delwedd Llyfr

[ctx: Hero - Overlapped book cover pattern subline text]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
cy_GB: Casgliad gwych o eiliadau mewn amser yn cynnwys ffotograffau gan Louis Fleckenstein, Paul Strand ac Asahachi Kōno.

[ctx: Pattern description]
en: A hero with an overlapped book cover and links.
cy_GB: Arwr gyda chlawr llyfr wedi'i orgyffwrdd a dolenni.

[ctx: Pattern title]
en: Hero, overlapped book cover with links
cy_GB: Arwr, clawr llyfr wedi'i orgyffwrdd gyda dolenni

[ctx: Sample hero button]
en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

[ctx: Sample hero paragraph]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
cy_GB: Fel blodau sy’n blodeuo mewn mannau annisgwyl, mae pob stori’n datblygu gyda harddwch a gwydnwch, gan ddatgelu rhyfeddodau cudd.

[ctx: Sample hero heading]
en: Tell your story
cy_GB: Adroddwch eich stori

[ctx: Alt text for cover image.]
en: Picture of a flower
cy_GB: Llun o flodyn

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a full width image, heading, short paragraph and button.
cy_GB: Arwr gyda delwedd lled llawn, pennawd, paragraff byr a botwm.

[ctx: Pattern title]
en: Hero, full width image
cy_GB: Arwr, delwedd lled llawn

[ctx: CTA text of the hero section.]
en: Available for pre-order now.
cy_GB: Ar gael i'w archebu ymlaen llaw nawr.

[ctx: Content of the hero section.]
en: A fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno.
cy_GB: Casgliad gwych o gyfnodau byr mewn amser yn cynnwys ffotograffau gan Louis Fleckenstein, Paul Strand ac Asahachi Kōno.

en: Image of the book
cy_GB: Delwedd o'r llyfr

[ctx: Pattern description]
en: A hero section for the book with a description and pre-order link.
cy_GB: Adran arwyr ar gyfer y llyfr gyda disgrifiad a dolen rhag-archebu.

[ctx: Pattern title]
en: Hero book
cy_GB: Llyfr arwr

[ctx: Event Overview Text.]
en: Held over a weekend, the event is structured around a series of exhibitions, workshops, and panel discussions. The exhibitions showcase a curated selection of photographs that tell compelling stories from various corners of the globe, each image accompanied by detailed narratives that provide context and deeper insight into the historical significance of the scenes depicted. These photographs are drawn from the archives of renowned photographers, as well as emerging talents, ensuring a blend of both classical and contemporary perspectives.
cy_GB: Mae'r digwyddiad, sy'n cael ei gynnal dros benwythnos, wedi'i strwythuro o amgylch cyfres o arddangosfeydd, gweithdai, a thrafodaethau panel. Mae’r arddangosfeydd yn arddangos detholiad wedi’u curadu o ffotograffau sy’n adrodd straeon cymhellol o wahanol gorneli o’r byd, gyda phob delwedd ynghyd â naratifau manwl sy’n darparu cyd-destun a mewnwelediad dyfnach i arwyddocâd hanesyddol y golygfeydd a ddarlunnir. Mae'r ffotograffau hyn wedi eu cymryd o archifau ffotograffwyr enwog, yn ogystal â thalentau newydd, gan sicrhau cyfuniad o safbwyntiau clasurol a chyfoes.

en: About the event
cy_GB: Am y digwyddiad

[ctx: Pattern description]
en: A two-column section with a heading and paragraph on the left, and an image on the right.
cy_GB: Adran dwy golofn gyda phennawd a pharagraff ar y chwith, a delwedd ar y dde.

[ctx: Pattern title]
en: Heading and paragraph with image on the right
cy_GB: Pennawd a pharagraff gyda delwedd ar y dde

[ctx: Pattern description]
en: Header with site title and navigation.
cy_GB: Pennyn gyda theitl y wefan a llywio.

[ctx: Pattern title]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: Pattern description]
en: Header with large site title and right-aligned navigation.
cy_GB: Pennyn gyda theitl gwefan mawr a llywio wedi'i alinio i'r dde.

[ctx: Pattern title]
en: Header with large title
cy_GB: Pennyn gyda theitl mawr

[ctx: Pattern description]
en: Header with site title and navigation in columns.
cy_GB: Pennyn gyda theitl gwefan a llywio mewn colofnau.

[ctx: Pattern title]
en: Header with columns
cy_GB: Pennyn gyda cholofnau

[ctx: Pattern description]
en: Header with centered site title and navigation.
cy_GB: Pennyn gyda theitl gwefan canolog a llywio.

[ctx: Pattern title]
en: Centered header
cy_GB: Pennyn wedi'i ganoli

en: Sunflowers
cy_GB: Blodau'r haul

en: Cactus
cy_GB: Cactws

en: Anthuriums
cy_GB: Anthurium

en: Write title…
cy_GB: Ysgrifennwch deitl…

en: Close up of a red anthurium.
cy_GB: Llun agos o anthurium.

en: Top Categories
cy_GB: Prif Gategorïau

[ctx: Pattern description]
en: A grid section with different categories.
cy_GB: Adran grid gyda gwahanol gategorïau.

[ctx: Pattern title]
en: Grid with categories
cy_GB: Grid gyda chategorïau

en: Podcast
cy_GB: Podlediad

en: Explore the episodes
cy_GB: Archwiliwch y penodau

[ctx: Pattern description]
en: A grid with videos.
cy_GB: Grid gyda fideos.

[ctx: Pattern title]
en: Grid with videos
cy_GB: Grid gyda fideos

en: The Stories Book, a fine collection of moments in time featuring photographs from Louis Fleckenstein, Paul Strand and Asahachi Kōno, is available for pre-order
cy_GB: Mae The Stories Book, sef casgliad gwych o eiliadau mewn amser yn cynnwys ffotograffau o Louis Fleckenstein, Paul Strand ac Asahachi Kōno, ar gael i'w archebu ymlaen llaw

[ctx: Pattern description]
en: A link post format with a description and an emphasized link for key content.
cy_GB: Fformat cofnod dolen gyda disgrifiad a dolen wedi'i phwysleisio ar gyfer cynnwys allweddol.

[ctx: Pattern title]
en: Link format
cy_GB: Fformat dolen

en: Acoma Pueblo, in New Mexico, stands as a testament to the resilience and cultural heritage of the Acoma people
cy_GB: Mae Acoma Pueblo, yn New Mexico, yn dyst i wydnwch a threftadaeth ddiwylliannol pobl Acoma

en: Episode 1: Acoma Pueblo with Prof. Fiona Presley
cy_GB: Pennod 1: Acoma Pueblo gyda'r Athro Fiona Presley

[ctx: Pattern description]
en: An audio post format with an image, title, audio player, and description.
cy_GB: Fformat cofnod sain gyda delwedd, teitl, chwaraewr sain a disgrifiad.

[ctx: Pattern title]
en: Audio format
cy_GB: Fformat sain

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with logo, title, tagline and links.
cy_GB: Colofnau troedyn gyda logo, teitl, llinell tag a dolenni.

[ctx: Pattern title]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and social links.
cy_GB: Troedyn gyda theitl gwefan ganolog a chysylltiadau cymdeithasol.

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer with social links
cy_GB: Troedyn wedi'i ganoli gyda chysylltiadau cymdeithasol

en: Receive our articles in your inbox.
cy_GB: Derbyniwch ein herthyglau yn eich blwch derbyn.

[ctx: Pattern description]
en: Footer with large site title and newsletter signup.
cy_GB: Troedyn gyda theitl gwefan mawr a chofrestriad i'r cylchlythyr.

[ctx: Pattern title]
en: Footer with newsletter signup
cy_GB: Troedyn gyda chofrestriad i'r cylchlythyr

en: Themes
cy_GB: Themâu

en: Patterns
cy_GB: Patrymau

en: Shop
cy_GB: Siop

en: Featured
cy_GB: Nodwedd

en: Authors
cy_GB: Awduron

en: FAQs
cy_GB: Cwestiynau Cyffredin

en: About
cy_GB: Ynghylch

[ctx: Pattern description]
en: Footer columns with title, tagline and links.
cy_GB: Colofnau troedyn gyda theitl, llinell tag a dolenni.

[ctx: Pattern title]
en: Footer with columns
cy_GB: Troedyn gyda cholofnau

note: Translators: Designed with WordPress. %s: WordPress link.
en: Designed with %s
cy_GB: Wedi'i ddylunio gyda %s

[ctx: Pattern description]
en: Footer with centered site title and tagline.
cy_GB: Troedyn gyda theitl gwefan ganolog a llinell tag.

[ctx: Pattern title]
en: Centered footer
cy_GB: Troedyn wedi'i ganoli

en: An introduction to African dialects
cy_GB: Cyflwyniad i dafodieithoedd Affricanaidd

en: Black and white photo of an african woman.
cy_GB: Llun du a gwyn o fenyw Affricanaidd.

en: Ancient buildings and symbols
cy_GB: Adeiladau a symbolau hynafol

en: The acropolis in Athens.
cy_GB: Yr acropolis yn Athen.

en: Things you didn’t know about the deep ocean
cy_GB: Pethau nad oeddech chi'n gwybod am y cefnfor dwfn

en: View of the deep ocean.
cy_GB: Golygfa o'r cefnfor dwfn.

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Lecture by <a href="#">Prof. Fiona Presley</a>
cy_GB: Darlith gan yr <a href="#">Athro Fiona Presley</a>

[ctx: Example event time in pattern.]
en: 9 AM — 11 AM
cy_GB: 9 AM - 11 AM

en: Fauna from North America and its characteristics
cy_GB: Ffawna o Ogledd America a'i nodweddion

en: Birds on a lake.
cy_GB: Adar ar lyn.

[ctx: Pattern description]
en: A section with specified dates and times for an event.
cy_GB: Adran gyda dyddiadau ac amseroedd penodol ar gyfer digwyddiad.

[ctx: Pattern title]
en: Event schedule
cy_GB: Amserlen digwyddiadau

en: Close up photo of white flowers on a grey background
cy_GB: Llun agos o flodau gwyn ar gefndir llwyd

en: This immersive event celebrates the universal human experience through the lenses of history and ancestry, featuring a diverse array of photographers whose works capture the essence of different cultures and historical moments.
cy_GB: Mae’r digwyddiad trochi hwn yn dathlu’r profiad dynol cyffredinol trwy lensys hanes a hynafiaeth, gan gynnwys amrywiaeth eang o ffotograffwyr y mae eu gweithiau’n dal hanfod gwahanol ddiwylliannau ac eiliadau hanesyddol.

en: Free Workshop
cy_GB: Gweithdy am Ddim

[ctx: Pattern description]
en: RSVP for an upcoming event with a cover image and event details.
cy_GB: RSVP ar gyfer digwyddiad sydd i ddod gyda delwedd clawr a manylion y digwyddiad.

[ctx: Pattern title]
en: Event RSVP
cy_GB: RSVP y digwyddiad

en: Event details
cy_GB: Manylion y digwyddiad

en: Event image
cy_GB: Delwedd y digwyddiad

en: These are some of the upcoming events.
cy_GB: Dyma rai o'r digwyddiadau sydd i ddod.

en: Events
cy_GB: Digwyddiadau

[ctx: Pattern description]
en: A header with title and text and three columns that show 3 events with their images and titles.
cy_GB: Pennyn gyda theitl a thestun a thair colofn sy'n dangos 3 digwyddiad gyda'u delweddau a'u teitlau.

[ctx: Pattern title]
en: Events, 3 columns with event images and titles
cy_GB: Digwyddiadau, 3 colofn gyda delweddau a theitlau digwyddiadau

en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

en: Get access to a curated collection of moments in time featuring photographs from historical relevance.
cy_GB: Cael mynediad i gasgliad wedi'i guradu o eiliadau mewn amser yn cynnwys ffotograffau o berthnasedd hanesyddol.

en: Sign up to get daily stories
cy_GB: Cofrestrwch i gael straeon dyddiol

[ctx: Pattern title]
en: Newsletter sign-up
cy_GB: Cofrestru am y cylchlythyr

[ctx: Button text. Verb]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Search input field placeholder text.]
en: Type here...
cy_GB: Teipiwch yma...

[ctx: Search form label.]
en: Search
cy_GB: Chwilio

en: What are you looking for?
cy_GB: Am beth rydych chi'n chwilio amdano?

[ctx: Pattern description]
en: Large heading with a search form for quick navigation.
cy_GB: Pennawd mawr gyda ffurflen chwilio ar gyfer llywio cyflym.

[ctx: Pattern title]
en: Heading and search form
cy_GB: Pennawd a ffurflen chwilio

en: Shop now
cy_GB: Siopa nawr

en: Botany flowers
cy_GB: Blodau botaneg

en: Cancel anytime
cy_GB: Canslo unrhyw bryd

en: Free shipping
cy_GB: Cludiant am ddim

en: Tailored to your needs
cy_GB: Wedi'i deilwra i'ch anghenion

en: Flora of Akaka Falls State Park
cy_GB: Fflora Parc Talaith Akaka Falls

note: translators: %s: Starting price, split into three rows using HTML <br> tags. The price value has a font size set.
en: Starting at%s/month
cy_GB: Yn dechrau am%s/mis

en: Closeup of plantlife in the Malibu Canyon area
cy_GB: Llun agos o blanhigion yn ardal Malibu Canyon

en: Delivered every week
cy_GB: Yn cael ei ddarparu bob wythnos

en: Black and white flower
cy_GB: Blodyn du a gwyn

en: Our online store.
cy_GB: Ein siop ar-lein.

[ctx: Pattern description]
en: A call to action featuring product images.
cy_GB: Galwad i weithredu yn cynnwys delweddau cynnyrch.

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with grid layout with products and link
cy_GB: Galwad i weithredu gyda chynllun grid gyda chynnyrch a dolen

en: Thornville, OH, USA
cy_GB: Thornville, OH, Unol Daleithiau America

en: Mexico City, Mexico
cy_GB: Dinas Mecsico, Mecsico

en: Buy Tickets
cy_GB: Prynu Tocynnau

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Mon, Jan 1
cy_GB: Llun, Ionawr 1

en: Atlanta, GA, USA
cy_GB: Atlanta, GA, UDA

en: These are some of the upcoming events
cy_GB: Dyma rai o'r digwyddiadau sydd i ddod

en: Upcoming events
cy_GB: Digwyddiadau i ddod

[ctx: Pattern description]
en: A list of events with call to action.
cy_GB: Rhestr o ddigwyddiadau gyda galwad i weithredu.

[ctx: Pattern title]
en: Events list
cy_GB: Rhestr digwyddiadau

en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
cy_GB: Fel blodau sy’n blodeuo mewn mannau annisgwyl, mae pob stori’n datblygu gyda harddwch a gwydnwch, gan ddatgelu rhyfeddodau cudd.

en: Tell your story
cy_GB: Adroddwch eich stori

[ctx: Pattern description]
en: A hero with a centered heading, paragraph and button.
cy_GB: Arwr gyda phennawd wedi'i ganoli, paragraff a botwm.

[ctx: Pattern title]
en: Centered heading
cy_GB: Pennawd wedi'i ganoli

en: United Kingdom
cy_GB: Y Deyrnas Gyfunol

en: United States
cy_GB: Yr Unol Daleithiau

en: Switzerland
cy_GB: Y Swistir

en: New Zealand
cy_GB: Seland Newydd

en: Japan
cy_GB: Siapan

en: Brazil
cy_GB: Brasil

en: Book Store
cy_GB: Siop Lyfrau

en: Australia
cy_GB: Awstralia

en: The Stories Book will be available from these international retailers.
cy_GB: Bydd y Stories Book ar gael gan y manwerthwyr rhyngwladol hyn.

en: International editions
cy_GB: Rhifynnau rhyngwladol

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in the most popular locations.
cy_GB: Adran galw i weithredu gyda dolenni i gael y llyfr yn y lleoliadau mwyaf poblogaidd.

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with locations
cy_GB: Galwad i weithredu gyda lleoliadau

[ctx: Pattern placeholder text with link.]
en: Outside Europe? View <a href="#" rel="nofollow">international editions</a>.
cy_GB: Y tu allan i Ewrop? Gweler y <a href="#" rel="nofollow">rhifynnau rhyngwladol</a> .

en: Buy your copy of The Stories Book
cy_GB: Prynwch eich copi o The Stories Book

[ctx: Pattern description]
en: A call to action section with links to get the book in different websites.
cy_GB: Adran galw i weithredu gyda dolenni i gael y llyfr ar wahanol wefannau.

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with book links
cy_GB: Galwad i weithredu gyda dolenni llyfrau

en: The business location
cy_GB: Lleoliad y busnes

en: Get directions
cy_GB: Cael cyfarwyddiadau

en: Visit us at 123 Example St. Manhattan, NY 10300, United States
cy_GB: Dewch i'n gweld yn 123 Example St. Manhattan, NY 10300 United States

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with a location address, a directions link, and an image of the location.
cy_GB: Adran cyswllt gyda chyfeiriad lleoliad, dolen cyfarwyddiadau, a delwedd o'r lleoliad.

[ctx: Pattern title]
en: Contact location and link
cy_GB: Lleoliad cyswllt a dolen

en: Salt Lake City
cy_GB: Dinas y Llyn Halen

en: New York
cy_GB: Efrog Newydd

en: Email
cy_GB: E-bost

en: Social media
cy_GB: Cyfryngau cymdeithasol

en: How to get in touch with us
cy_GB: Sut i gysylltu â ni

[ctx: Pattern description]
en: Contact section with social media links, email, and multiple location details.
cy_GB: Adran gyswllt gyda chysylltiadau cyfryngau cymdeithasol, e-bost, a manylion lleoliad lluosog.

[ctx: Pattern title]
en: Contact, info and locations
cy_GB: Cyswllt, gwybodaeth a lleoliadau

[ctx: Heading of the Contact social link pattern]
en: Got questions? <br><a href="#" rel="nofollow">Feel free to reach out.</a>
cy_GB: Oes gennych chi gwestiynau?<br> <a href="#" rel="nofollow">Teimlwch yn rhydd i gysylltu.</a>

[ctx: Pattern description]
en: Centered contact section with a prominent message and social media links.
cy_GB: Adran gyswllt ganolog gyda neges amlwg a chysylltiadau cyfryngau cymdeithasol.

[ctx: Pattern title]
en: Centered link and social links
cy_GB: Dolen ganolog a chysylltiadau cymdeithasol

en: Comments
cy_GB: Nodiadau

[ctx: Pattern description]
en: Comments area with comments list, pagination, and comment form.
cy_GB: Ardal sylwadau gyda rhestr sylwadau, tudaleniad, a ffurflen sylwadau.

[ctx: Pattern title]
en: Comments
cy_GB: Nodiadau

[ctx: Pattern description]
en: Prints the name of the post format with the help of the Block Bindings API.
cy_GB: Yn argraffu enw'r fformat y cofnod gyda chymorth yr API Rhwymiadau Bloc.

[ctx: Pattern title]
en: Post format name
cy_GB: Enw fformat y cofnod

en: Black and white photography close up of a flower.
cy_GB: Ffotograffiaeth du a gwyn agos o flodyn.

en: Photography close up of a red flower.
cy_GB: Ffotograffiaeth agos o flodyn coch.

note: translators: %s is the brand name, e.g., 'Fleurs'.
en: %s is a flower delivery and subscription business. Based in the EU, our mission is not only to deliver stunning flower arrangements across but also foster knowledge and enthusiasm on the beautiful gift of nature: flowers.
cy_GB: Mae %s yn fusnes dosbarthu blodau a thanysgrifio. Wedi'i lleoli yn yr UE, ein cenhadaeth yw nid yn unig cyflwyno trefniadau blodau syfrdanol, ond hefyd meithrin gwybodaeth a brwdfrydedd am anrheg hyfryd natur: blodau.

en: About Us
cy_GB: Amdanom Ni

[ctx: Pattern description]
en: A banner with a short paragraph, and two images displayed in a grid layout.
cy_GB: Baner gyda pharagraff byr, a dwy ddelwedd wedi'u harddangos mewn cynllun grid.

[ctx: Pattern title]
en: Banner with description and images grid
cy_GB: Baner gyda disgrifiad a grid delweddau

en: #stories
cy_GB: #straeon

en: Let’s hear them.
cy_GB: Gadewch i ni eu clywed.

[ctx: Example event date in pattern.]
en: Aug 08—10 2025
cy_GB: Awst 08—10 2025

[ctx: Placeholder heading in four languages.]
note: translators: This string contains the word "Stories" in four different languages with the first item in the locale's language.
en: “Stories, <span lang="es">historias</span>, <span lang="uk">iсторії</span>, <span lang="el">iστορίες</span>”
cy_GB: “Staeon, <span lang="es">historias</span>, <span lang="uk">iсторії</span>, <span lang="el">iστορίες</span>”

en: Picture of a historical building in ruins.
cy_GB: Llun o adeilad hanesyddol yn adfeilion.

[ctx: Pattern description]
en: A section that can be used as a banner or a landing page to announce an event.
cy_GB: Adran y mae modd ei defnyddio fel baner neu dudalen lanio i gyhoeddi digwyddiad.

[ctx: Pattern title]
en: Poster-like section
cy_GB: Adran debyg i boster

[ctx: Pattern placeholder text.]
note: translators: %s is the brand name, e.g., 'Fleurs'.
en: We're %s, our mission is to deliver exquisite flower arrangements that not only adorn living spaces but also inspire a deeper appreciation for natural beauty.
cy_GB: Ni yw %s, ein cenhadaeth yw darparu trefniadau blodau cain sydd nid yn unig yn addurno mannau byw ond sydd hefyd yn ysbrydoli gwerthfawrogiad dyfnach o harddwch naturiol.

[ctx: Pattern description]
en: A large left-aligned heading with a brand name emphasized in bold.
cy_GB: Pennawd mawr wedi'i alinio i'r chwith gydag enw brand wedi'i bwysleisio mewn print trwm.

[ctx: Pattern title]
en: Intro with left-aligned description
cy_GB: Cyflwyniad gyda disgrifiad wedi'i alinio i'r chwith

[ctx: Button text of intro section.]
en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

[ctx: Sample description for banner with flower.]
en: Like flowers that bloom in unexpected places, every story unfolds with beauty and resilience, revealing hidden wonders.
cy_GB: Fel blodau sy’n blodeuo mewn mannau annisgwyl, mae pob stori’n datblygu gyda harddwch a gwydnwch, gan ddatgelu rhyfeddodau cudd.

[ctx: Heading for banner pattern.]
en: New arrivals
cy_GB: Newydd gyrraedd

[ctx: Alt text for intro picture.]
en: Picture of a flower
cy_GB: Llun o flodyn

[ctx: Pattern description]
en: A Intro pattern with Short heading, paragraph and image on the left.
cy_GB: Patrwm Cyflwyno gyda phennawd byr, paragraff a delwedd ar y chwith.

[ctx: Pattern title]
en: Short heading and paragraph and image on the left
cy_GB: Pennawd byr a pharagraff a delwedd ar y chwith

en: Stories
cy_GB: Straeon

en: Photo of a field full of flowers, a blue sky and a tree.
cy_GB: Llun o gae yn llawn blodau, awyr las a choeden.

[ctx: Pattern description]
en: A full-width cover section with a large background image and an oversized heading.
cy_GB: Adran clawr lled llawn gyda delwedd gefndir fawr a phennawd rhy fawr.

[ctx: Pattern title]
en: Cover with big heading
cy_GB: Clawr â phennawd mawr

en: Image of a book
cy_GB: Delwedd o lyfr

[ctx: Pattern placeholder text.]
en: This exquisite compilation showcases a diverse array of photographs that capture the essence of different eras and cultures, reflecting the unique styles and perspectives of each artist. Fleckenstein’s evocative imagery, Strand’s groundbreaking modernist approach, and Kōno’s meticulous documentation of Japanese life come together in a harmonious blend that celebrates the art of photography. Each image in “The Stories Book” is accompanied by insightful commentary, providing historical context and revealing the stories behind the photographs. This collection is not only a visual feast but also a tribute to the power of photography to preserve and narrate the multifaceted experiences of humanity.
cy_GB: Mae’r casgliad cain hwn yn arddangos amrywiaeth eang o ffotograffau sy’n dal hanfod gwahanol gyfnodau a diwylliannau, gan adlewyrchu arddulliau a safbwyntiau unigryw pob artist. Mae delweddaeth atgofus Fleckenstein, dull modernaidd arloesol Strand, a dogfennaeth fanwl Kōno o fywyd Japaneaidd yn dod at ei gilydd mewn cyfuniad cytûn sy'n dathlu celfyddyd ffotograffiaeth. I gyd-fynd â phob delwedd yn “The Stories Book” mae sylwebaeth dreiddgar, sy'n darparu cyd-destun hanesyddol ac yn datgelu'r straeon y tu ôl i'r ffotograffau. Mae’r casgliad hwn nid yn unig yn wledd weledol ond hefyd yn deyrnged i rym ffotograffiaeth i gadw ac adrodd profiadau amlochrog dynoliaeth.

en: About the book
cy_GB: Am y llyfr

[ctx: Pattern description]
en: Banner with book description and accompanying image for promotion.
cy_GB: Baner gyda disgrifiad o'r llyfr a delwedd i'w hyrwyddo.

[ctx: Pattern title]
en: Banner with book description
cy_GB: Baner gyda disgrifiad o'r llyfr

[ctx: Label for the block binding placeholder in the editor]
en: Post format name
cy_GB: Enw fformat y cofnod

en: A collection of post format patterns.
cy_GB: Casgliad o batrymau fformat cofnod.

en: Post format
cy_GB: Fformat cofnod

en: A collection of full page layouts.
cy_GB: Casgliad o gynlluniau tudalennau llawn.

en: Pages
cy_GB: Tudalennau

en: Checkmark
cy_GB: Marc ticio

note: Author of the theme
en: the WordPress team
cy_GB: Tîm WordPress

note: Description of the theme
en: Twenty Twenty-Five emphasizes simplicity and adaptability. It offers flexible design options, supported by a variety of patterns for different page types, such as services and landing pages, making it ideal for building personal blogs, professional portfolios, online magazines, or business websites. Its templates cater to various blog styles, from text-focused to image-heavy layouts. Additionally, it supports international typography and diverse color palettes, ensuring accessibility and customization for users worldwide.
cy_GB: Mae Twenty Twenty-Five yn pwysleisio symlrwydd a'r gallu i addasu. Mae'n cynnig dewisiadau dylunio hyblyg, wedi'u hategu gan amrywiaeth o batrymau ar gyfer gwahanol fathau o dudalennau, megis gwasanaethau a thudalennau glanio, gan ei gwneud yn ddelfrydol ar gyfer adeiladu blogiau personol, portffolios proffesiynol, cylchgronau ar-lein, neu wefannau busnes. Mae ei dempledi yn darparu ar gyfer gwahanol arddulliau blog, o destun sy'n canolbwyntio ar gynlluniau trwm o ddelweddau. Yn ogystal, mae'n cefnogi teipograffeg ryngwladol a phaletau lliw amrywiol, gan sicrhau hygyrchedd a chyfaddasu ar gyfer defnyddwyr ledled y byd.
