Plugins - Jetpack Social - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (419 entries)

en: Commercial use
cy_GB: Defnydd masnachol

en: Access to upcoming advanced features
cy_GB: Mynediad i nodweddion uwch sydd ar eu ffordd

en: GDPR compliant
cy_GB: Yn cydymffurfio â'r GDPR

en: Detailed statistics about links leading to your site
cy_GB: Ystadegau manwl am ddolenni sy'n arwain at eich gwefan

en: Traffic stats and trends for post and pages
cy_GB: Ystadegau traffig a thueddiadau ar gyfer cofnodion a thudalennau

en: Real-time data on visitors
cy_GB: Data byw ar ymwelwyr

note: translators: %d is the number of requests.
en: Up to %d requests per month
cy_GB: Hyd at %d cais y mis

en: The endpoint is not available on connected sites.
cy_GB: Nid yw'r diweddbwynt ar gael ar wefannau cysylltiedig.

en: URL secret to compare to the ones stored in the database.
cy_GB: Cyfrinach URL i gymharu â'r rhai sydd wedi'u storio yn y gronfa ddata.

en: Title & summary generation
cy_GB: Cynhyrchu teitl a chrynodeb

en: Superior spelling and grammar correction
cy_GB: Gwell cywiro sillafu a gramadeg

en: Adaptive tone adjustment
cy_GB: Addasiad tôn addasol

en: Prompt based content generation
cy_GB: Cynhyrchu cynnwys ar sail annogion

en: Upgrade and increase the amount of your available monthly requests to continue using the most advanced AI technology Jetpack has to offer.
cy_GB: Uwchraddiwch a chynyddu nifer eich ceisiadau misol sydd ar gael i barhau i ddefnyddio'r dechnoleg AI mwyaf datblygedig sydd gan Jetpack i'w chynnig.

en: The most advanced AI technology Jetpack has to offer.
cy_GB: Y dechnoleg AI mwyaf datblygedig sydd gan Jetpack i'w chynnig.

en: <p>WordAds adds advertisements to your website. Start earning from your website traffic.</p>
                            <p>Over 50 internet advertisers — including Google AdSense & Adx, AppNexus, Amazon A9, AOL Marketplace, Yahoo, Criteo, and more — bid to display ads in WordAds spots.</p>
cy_GB: <p>Mae WordAds yn ychwanegu hysbysebion at eich gwefan. Dechreuwch ennill o draffig eich gwefan.</p><p> Mae dros 50 o hysbysebwyr rhyngrwyd - gan gynnwys Google AdSense &amp; Adx, AppNexus, Amazon A9, AOL Marketplace, Yahoo, Criteo, a mwy - yn gwneud cais i ddangos hysbysebion mewn mannau WordAds.</p>

en: Accept payment with PayPal for simple payments like eBooks, courses and more.
cy_GB: Derbyniwch daliad gyda PayPal am daliadau syml fel eLyfrau, cyrsiau a mwy.

en: Pay with PayPal
cy_GB: Talu gyda PayPal

en: Start a Newsletter by sending your content as an email newsletter direct to your fans email inboxes.
cy_GB: Dechreuwch Gylchlythyr trwy anfon eich cynnwys fel cylchlythyr e-bost yn uniongyrchol i flychau derbyn e-bost eich cefnogwyr.

en: Newsletter
cy_GB: Cylchlythyr

en: Add a Paywall to your content which lets your visitors read a section of your content before being asked to subscribe to continue reading.
cy_GB: Ychwanegwch Fur Talu at eich cynnwys sy'n caniatáu i'ch ymwelwyr ddarllen adran o'ch cynnwys cyn gofyn iddyn nhw danysgrifio i barhau i ddarllen.

en: Paywall access
cy_GB: Mynediad Mur Talu

en: Lock your content behind a paid content block. To access the content, readers will need to pay a one-time fee or a recurring subscription.
cy_GB: Clowch eich cynnwys y tu ôl i floc cynnwys taledig. I gael mynediad at y cynnwys, bydd angen i ddarllenwyr dalu ffi un-amser neu danysgrifiad cylchol.

en: Paid content gating
cy_GB: Porth cynnwys taledig

en: Jetpack has over 40 Gutenberg blocks to help you with your content creation, such as displaying your podcasts, showing different content to repeat visitors, creating contact forms and many more.
cy_GB: Mae gan Jetpack dros 40 o flociau Gutenberg i'ch helpu chi i greu cynnwys, fel dangos eich podlediadau, dangos cynnwys gwahanol i ymwelwyr sy'n ail-ymweld, creu ffurflenni cyswllt a llawer mwy.

en: Jetpack Blocks
cy_GB: Blociau Jetpack

en: <p>The creator network is the network of websites either hosted with WordPress.com or self-hosted and connected with Jetpack.</p>
                            <p>Sites that are part of the creator network can gain exposure to new readers. Sites on the Creator plan have enhanced distribution to more areas of the Reader.</p>
cy_GB: <p>Y rhwydwaith crëwr yw'r rhwydwaith o wefannau sydd naill ai'n cael eu cynnal gyda WordPress.com neu'n hunangynhaliol ac yn gysylltiedig â Jetpack.</p>
                            <p>Gall gwefannau sy'n rhan o'r rhwydwaith crewyr ddod i gysylltiad â darllenwyr newydd. Mae gwefannau ar gynllun y Creator wedi gwella dosbarthiad i fwy o feysydd y Darllenydd.</p>

en: Creator network
cy_GB: Rhwydwaith Creator

en: <p>Fees are only collected when you accept payments.</p>
                            <p>Fees are based on the Jetpack plan you have and are calculated as a percentage of your revenue from 10% on the Free plan to 2% on the Creator plan (plus Stripe fees).</p>
cy_GB: <p>Dim ond pan fyddwch yn derbyn taliadau y bydd ffioedd yn cael eu casglu.</p>
                            <p> Mae ffioedd yn seiliedig ar y cynllun Jetpack sydd gennych ac mae nhw'n cael eu cyfrif fel canran o'ch refeniw o 10% on y cynllun Rhad ac am Ddim i 2% on cynllun y Creator (ynghyd â ffioedd Stripe).</p>

en: Transaction fees
cy_GB: Ffioedd trafodion

en: Unlimited subscribers
cy_GB: Tanysgrifwyr diderfyn

en: 100 subscribers
cy_GB: 100 o danysgrifwyr

en: Import a CSV file of your existing subscribers to be sent your Newsletter.
cy_GB: Mewnforio ffeil CSV o'ch tanysgrifwyr presennol i dderbyn eich Cylchlythyr.

en: Import subscribers
cy_GB: Mewnforio tanysgrifwyr

en: Monetize your online presence and earn from your website
cy_GB: Rhowch werth ariannol i'ch presenoldeb ar-lein ac ennill o'ch gwefan

en: Grow your subscribers through our creator network and tools
cy_GB: Tyfwch eich tanysgrifwyr trwy ein rhwydwaith crewyr a'n hoffer

en: Create content that stands out
cy_GB: Creu cynnwys sy'n sefyll allan

en: Create, grow, and monetize your audience with powerful tools for creators.
cy_GB: Creu, tyfu, a gwneud arian o'ch cynulleidfa gydag offer pwerus i grewyr.

en: Create, grow, and monetize your audience
cy_GB: Creu, tyfu, a gwneud arian o'ch cynulleidfa

en: Your site is not backed up
cy_GB: Nid oes copi wrth gefn o'ch gwefan

[ctx: product name shown in menu]
en: Activity Log
cy_GB: Cofnod Gweithgaredd

en: Activity Log
cy_GB: Cofnod Gweithgaredd

note: translators: %1$s is a domain name.
en: IP address `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is in the private network.
cy_GB: Mae'r cyfeiriad IP `%1$s` newydd fethu is_usable_domain check gan ei fod yn y rhwydwaith preifat.

en: Time when the notice should reappear
cy_GB: Yr amser pan ddylai'r hysbysiad ailymddangos

en: Whether or not auto-conversion is enabled.
cy_GB: A yw trosi'n awtomatig wedi'i alluogi ai peidio.

en: Whether or not auto-conversion for videos is enabled.
cy_GB: P'un a yw trosi'n awtomatig ar gyfer fideos wedi'i alluogi ai peidio.

en: Whether or not auto-conversion for images is enabled.
cy_GB: P'un a yw trosi'n awtomatig ar gyfer delweddau wedi'i alluogi ai peidio.

en: Get feedback about your post
cy_GB: Cael adborth am eich cofnod

en: Generate text, tables, lists, and forms
cy_GB: Cynhyrchu testun, tablau, rhestrau, a ffurflenni

en: Unable to save new URL secret
cy_GB: Methu cadw cyfrinach URL newydd

en: You do not have the correct user permissions to perform this action.
cy_GB: Nid oes gennych y caniatâd defnyddiwr cywir i gyflawni'r weithred hon.

en: URL secret does not exist.
cy_GB: Nid yw cyfrinach URL yn bodoli.

en: More about Jetpack Social
cy_GB: Mwy am Jetpack Social

en: With Jetpack Stats, you don’t need to be a data scientist to see how your site is performing.
cy_GB: Gyda Jetpack Stats, nid oes angen i chi fod yn wyddonydd data i weld sut mae'ch gwefan yn perfformio.

en: Simple, yet powerful analytics
cy_GB: Dadansoddeg syml ond pwerus

en: Jetpack Stats
cy_GB: Ystadegau Jetpack

en: Stats
cy_GB: Ystadegau

en: Name of the notice to dismiss
cy_GB: Enw'r hysbysiad i'w gau

en: Display name of the connected account
cy_GB: Dangos enw'r cyfrif cysylltiedig

en: Severity labels
cy_GB: Labeli difrifoldeb

en: Notifications
cy_GB: Hysbysiadau

en: One-click auto fixes
cy_GB: Cywiro awtomatig un clic

en: Access to scan on Cloud
cy_GB: Mynediad i sgan ar Cloud

en: Brute force protection
cy_GB: Diogelwch rhag ymosodiad grym gormodol

en: Automatic protection and rule updates
cy_GB: Diogelu awtomatig a diweddaru rheolau

en: Manual rules only
cy_GB: Rheolau â llaw yn unig

en: Web Application Firewall
cy_GB: Mur Cadarn Rhaglen Gwe

en: Plus on-demand manual scans
cy_GB: Yn ogystal â sganiau llaw ar-alw

en: Daily automated scans
cy_GB: Sganiau awtomatig dyddiol

en: Line by line malware scanning
cy_GB: Sganio drwgwar fesul llinell

en: Check items against database
cy_GB: Gwirio eitemau yn erbyn cronfa ddata

en: Scan for threats and vulnerabilities
cy_GB: Sganio am fygythiadau a gwendidau

en: Seamless WordPress editor integration
cy_GB: Integreiddiad golygyddol WordPress di-dor

en: Refine the tone and content to your liking
cy_GB: Mireinio'r naws a'r cynnwys at eich dant

en: Generate text, tables, and lists
cy_GB: Cynhyrchu testun, tablau, a rhestrau

en: Artificial intelligence chatbot
cy_GB: Sgwrsfot deallusrwydd artiffisial

en: Jetpack AI Assistant brings the power of AI right into your WordPress editor, letting your content creation soar to new heights.
cy_GB: Mae'r Jetpack AI Assistant yn dod â phŵer AI i'ch golygydd WordPress, gan adael i'ch creu cynnwys godi i lefelau newydd.

en: Experimental tool to add AI to your editor
cy_GB: Offeryn arbrofol i ychwanegu AI at eich golygydd

en: <p>Paid customers get dedicated email support from our world-class Happiness Engineers to help with any issue.</p>
    						 <p>All other questions are handled by our team as quickly as we are able to go through the WordPress support forum.</p>
cy_GB: <p>Mae cwsmeriaid taledig yn cael cymorth e-bost pwrpasol gan ein Peirianwyr Hapusrwydd o safon fyd-eang i helpu gydag unrhyw fater.</p>
    						 <p> Mae ein tîm yn delio â'r holl gwestiynau eraill cyn gynted ag y gallwn fynd trwy fforwm cymorth WordPress.</p>

en: Dedicated email support
cy_GB: Cefnogaeth e-bost unswydd

en: Deliver images from Jetpack's Content Delivery Network. Automatically resizes your images to an appropriate size, converts them to modern efficient formats like WebP, and serves them from a worldwide network of servers.
cy_GB: Cyflwyno delweddau o'r Jetpack Content Delivery Network. Yn newid maint eich delweddau yn awtomatig i faint priodol, yn eu trosi i fformatau modern effeithlon fel WebP, ac yn eu gweini o rwydwaith byd-eang o weinyddion.

en: Image CDN
cy_GB: Delwedd CDN

en: Discover and fix images with a suboptimal resolution, aspect ratio, or file size, improving user experience and page speed.
cy_GB: Darganfod a thrwsio delweddau gyda cydraniad, cymhareb agwedd, neu faint ffeil anaddas, gan wella profiad y defnyddiwr a chyflymder tudalen.

en: Image guide
cy_GB: Canllaw delwedd

en: Improve page loading speed by only loading images when they are required.
cy_GB: Gwella cyflymder llwytho tudalennau trwy lwytho delweddau dim ond pan fydd eu hangen.

en: Lazy image loading
cy_GB: Llwytho delwedd diog

en: Run non-essential JavaScript after the page has loaded so that styles and images can load more quickly.
cy_GB: Rhedeg JavaScript nad yw'n hanfodol ar ôl i'r dudalen lwytho fel y gall arddulliau a delweddau lwytho'n gyflymach.

en: Defer non-essential JavaScript
cy_GB: Gohirio JavaScript nad yw'n hanfodol

en: <p>It’s essential to regenerate Critical CSS to optimize your site speed whenever your HTML or CSS structure changes. Being on top of this can be tedious and time-consuming.</p>
    								 <p>Boost’s cloud service can automatically detect when your site needs the Critical CSS regenerated, and perform this function behind the scenes without requiring you to monitor it manually.</p>
cy_GB: <p>Mae'n hanfodol adfywio Critical CSS i optimeiddio cyflymder eich gwefan pryd bynnag y bydd eich strwythur HTML neu CSS yn newid. Gall sicrhau hyn fod yn ddiflas a chymryd llawer o amser.</p>
    								 <p> Gall gwasanaeth cwmwl Boost ganfod yn awtomatig pan fydd angen adfywio'r Critical CSS ar eich gwefan, a chyflawni'r swyddogaeth hon y tu ôl i'r llenni heb fod angen i chi ei fonitro â llaw.</p>

en: Automatic Critical CSS regeneration
cy_GB: Adfywio Awtomatig Critical CSS

en: Automatically updated
cy_GB: Wedi'i ddiweddaru'n awtomatig

en: <p>To enhance the speed of your site, with this plan you will need to optimize CSS by using the Manual Critical CSS generation feature whenever you:</p>
    								<ul>
    									<li>Make theme changes.</li>
    									<li>Write a new post/page.</li>
    									<li>Edit a post/page.</li>
    									<li>Activate, deactivate, or update plugins that impact your site layout or HTML structure.</li>
    									<li>Change settings of plugins that impact your site layout or HTML structure.</li>
    									<li>Upgrade your WordPress version if the new release includes core CSS changes.</li>
    								</ul>
cy_GB: <p>Er mwyn gwella cyflymder eich gwefan, gyda'r cynllun hwn bydd angen i chi optimeiddio CSS trwy ddefnyddio'r nodwedd gynhyrchu Manual Critical CSS pryd bynnag y byddwch:</p>
    								<ul>
    									<li>Gwneud newidiadau thema.</li>
    									<li>Ysgrifennu cofnod/tudalen newydd.</li>
    									<li>Golygu cofnod/tudalen.</li>
    									<li>Agor, cau neu ddiweddaru ategion sy'n effeithio ar gynllun eich gwefan neu strwythur HTML.</li>
    									<li>Newid gosodiadau ategion sy'n effeithio ar gynllun eich gwefan neu strwythur HTML.</li>
    									<li>Uwchraddio'ch fersiwn WordPress os yw'r datganiad newydd yn cynnwys newidiadau CSS craidd.</li>
    									</ul>

en: Manual Critical CSS regeneration
cy_GB: Adfywio Critical CSS â llaw

en: Must be done manually
cy_GB: Rhaid ei wneud â llaw

en: Move important styling information to the start of the page, which helps pages display your content sooner, so your users don’t have to wait for the entire page to load. Commonly referred to as Critical CSS.
cy_GB: Symudwch wybodaeth steilio pwysig i ddechrau'r dudalen, sy'n helpu tudalennau i ddangos eich cynnwys yn gynt, fel nad oes rhaid i'ch defnyddwyr aros i'r dudalen gyfan lwytho. Mae'n cael ei alw'n gyffredin yn Critical CSS.

en: Optimize CSS Loading
cy_GB: Optimeiddio Llwytho CSS

en: The easiest speed optimization plugin for WordPress
cy_GB: Yr ategyn optimeiddio cyflymder hawsaf ar gyfer WordPress

[ctx: Starter Product Feature]
en: Comment & form spam protection
cy_GB: Diogelwch rhag sbam ar sylwadau a ffurflenni

[ctx: Starter Product Feature]
en: One-click fixes for most threats
cy_GB: Atebion un clic ar gyfer y mwyafrif o fygythiadau

[ctx: Starter Product Feature]
en: Real-time cloud backups with 1GB storage
cy_GB: Copïau wrth gefn cwmwl byw gyda storfa 10GB

en: Essential security tools: real-time backups and comment spam protection.
cy_GB: Offer diogelwch hanfodol: copïo wrth gefn byw a diogelwch rhag sbam sylwadau.

en: This product does not have a standalone plugin to install
cy_GB: Nid oes gan y cynnyrch hwn ategyn unigol i'w osod

en: The template slug
cy_GB: Bonyn y templed

en: The URL of the background image to use when generating the social image.
cy_GB: URL y ddelwedd gefndir i'w ddefnyddio wrth gynhyrchu'r ddelwedd gymdeithasol.

en: The text to be used to generate the image.
cy_GB: Y testun i'w ddefnyddio i gynhyrchu'r ddelwedd.

en: The default settings for a new generated image.
cy_GB: Gosodiadau rhagosodedig delwedd newydd sydd wedi'i chynhyrchu.

en: Whether or not Social Image Generator is enabled.
cy_GB: P'un a yw Cynhyrchydd Delweddau Cymdeithasol wedi'i alluogi ai peidio.

en: Sorry, you are not allowed to access this endpoint.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, chewch chi ddim gyrchu'r pwynt terfyn hwn.

en: Something went wrong. Please try again.
cy_GB: Aeth rhywbeth o'i le. Ceisiwch eto.

en: Sorry, something is wrong with your Jetpack connection.
cy_GB: Ymddiheuriadau, mae rhywbeth o'i le ar eich cysylltiad Jetpack.

en: Failed to update the review_request_dismiss
cy_GB: Wedi methu â diweddaru'r review_request_dismiss

en: Whether or not the post has already been shared.
cy_GB: P'un a yw'r cofnod eisoes wedi'i rannu ai peidio.

[ctx: Jetpack product name]
en: Security
cy_GB: Diogelwch

note: Author of the plugin
en: Automattic - Jetpack Social team
cy_GB: Automattic - Tîm Jetpack Social

en: Post options related to Jetpack Social.
cy_GB: Dewisiadau cofnodi'n ymwneud â Jetpack Social.

en: Comprehensive site security, including VaultPress Backup, Scan, and Akismet Anti-spam.
cy_GB: Diogelwch gwefan cynhwysfawr, gan gynnwys VaultPress Backup, Scan, ac Akismet Anti-spam.

en: Array of external connection IDs to skip sharing.
cy_GB: Arae o IDau cysylltiad allanol er mwyn hepgor rhannu.

en: The message to share.
cy_GB: Y neges i'w rhannu.

note: translators: %s is the link to the connections page in Calypso
en: One of your social connections is broken. Reconnect it on the <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">connection management</a> page. | Some of your social connections are broken. Reconnect them on the <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">connection management</a> page.
cy_GB[0]: Mae un o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiadau</a>.
cy_GB[1]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiadau</a>.
cy_GB[2]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiadau</a>..
cy_GB[3]: Mae rhai o'ch cysylltiadau cymdeithasol wedi torri. Ailgysylltwch â nhw ar y dudalen <a href="%s" rel="noopener noreferrer" target="_blank">rheoli cysylltiadau</a>.

en: Priority support
cy_GB: Cefnogaeth â blaenoriaeth

en: Should we show the pricing page?
cy_GB: A ddylem ni ddangos y dudalen brisio?

en: Is the publicize module enabled?
cy_GB: A yw'r modiwl cyhoeddusrwydd wedi'i alluogi?

note: translators: %1$d: number of shares remaining, %2$s: link to upgrade the plan.
en: You currently have %1$d share remaining. <a href="%2$s" target="_blank">Upgrade</a> to get more. | You currently have %1$d shares remaining. <a href="%2$s" target="_blank">Upgrade</a> to get more.
cy_GB[0]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[1]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[2]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.
cy_GB[3]: Mae gennych %1$d rhannu yn weddill ar hyn o bryd. <a href="%2$s" target="_blank">Uwchraddiwch</a> i gael rhagor.

en: Jetpack Social Settings
cy_GB: Gosodiadau Jetpack Social

en: Alphanumeric identifier for the Jetpack Social service
cy_GB: Dynodwr alffaniwmerig ar gyfer gwasanaeth Jetpack Social

en: Unique identifier for the Jetpack Social connection
cy_GB: Dynodwr unigryw ar gyfer y cysylltiad Jetpack Social

[ctx: Backup Product Disclaimer]
en: Learn more
cy_GB: Dysgu rhagor

[ctx: Backup Product Disclaimer]
en: * Subject to your usage and storage limit.
cy_GB: * Yn amodol ar eich cyfyngiadau defnydd a storio.

note: translators: URL to contact Jetpack support.
en: As always, feel free to <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">contact our support team</a> if you have any questions.
cy_GB: Fel bob amser, mae croeso i chi <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">gysylltu â'n tîm cymorth</a> os oes gennych unrhyw gwestiynau.

note: translators: URL to Jetpack support doc regarding the primary user.
en: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Learn more</a> about the connection owner and what will break if you do not have one.
cy_GB: <a href='%s' target='_blank' rel='noopener noreferrer'>Dysgwch ragor</a> am berchennog y cysylltiad a beth fydd yn torri os nad oes gennych chi un.

en: Connect to WordPress.com
cy_GB: Cysylltu â WordPress.com

en: Every Jetpack site needs at least one connected admin for the features to work properly. Please connect to your WordPress.com account via the button below. Once you connect, you may refresh this page to see an option to change the connection owner.
cy_GB: Mae angen o leiaf un gweinyddwr cysylltiedig ar bob gwefan Jetpack er mwyn i'r nodweddion weithio'n iawn. Cysylltwch â'ch cyfrif WordPress.com trwy'r botwm isod. Ar ôl i chi gysylltu, gallwch adnewyddu'r dudalen hon i weld y dewis i newid perchennog y cysylltiad.

en: Success!
cy_GB: Llwyddiant!

en: Set new connection owner
cy_GB: Gosod perchennog cysylltiad newydd

en: You can choose to transfer connection ownership to one of these already-connected admins:
cy_GB: Gallwch ddewis trosglwyddo perchnogaeth cysylltiad i un o'r gweinyddwyr hyn sydd eisoes wedi'u cysylltu:

note: translators: WordPress User, if available.
en: Warning! You are about to delete the Jetpack connection owner (%s) for this site, which may cause some of your Jetpack features to stop working.
cy_GB: Rhybudd! Rydych ar fin dileu perchennog y cysylltiad Jetpack (%s) ar gyfer y wefan hon, a allai achosi i rai o'ch nodweddion Jetpack beidio â gweithio.

en: Important notice about your Jetpack connection:
cy_GB: Hysbysiad pwysig am eich cysylltiad Jetpack:

en: New free service: Show Canada Post shipping rates on your store!
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo Canada Post ar eich siop!

en: New free service: Show USPS shipping rates on your store! Added bonus: print shipping labels without leaving WooCommerce.
cy_GB: Gwasanaeth newydd am ddim: Dangoswch gyfraddau cludo USPS ar eich siop! Bonws ychwanegol: argraffu labeli cludo heb adael WooCommerce.

en: Activating
cy_GB: Yn gweithredu

en: Activated
cy_GB: Wedi'i weithredu

en: Activate
cy_GB: Gweithredu

en: (no title)
cy_GB: (dim teitl)

note: translators: Default description for a Facebook post
en: Visit the post for more.
cy_GB: Ewch i'r cofnod i weld rhagor.

en: Unknown Plugin Update Failure
cy_GB: Methiant Diweddaru Ategyn Anhysbys

en: Do we want the checksum or object ids.
cy_GB: A ydym am gael y checksum neu'r ID gwrthrych.

en: Should only range endges be returned
cy_GB: A ddylid dychwelyd terfynau ystod yn unig

en: Shared Salt to use when generating checksum
cy_GB: Salt a Rennir i'w ddefnyddio wrth gynhyrchu checksum

en: Strip non-ascii characters?
cy_GB: Hepgor nodau di-ascii?

en: End ID for the histogram
cy_GB: ID diwedd yr histogram

en: Start ID for the histogram
cy_GB: ID cychwyn ar gyfer yr histogram

en: Number of histogram buckets.
cy_GB: Nifer y bwcedi histogram.

en: Column mappings
cy_GB: Mapiau colofnau

en: If text fields should be converted to latin1 in checksum calculation.
cy_GB: Os dylid trosi meysydd testun i latin1 wrth gyfrifo checksum.

en: Size of batches
cy_GB: Maint y sypiau

en: Name of Sync module.
cy_GB: Enw'r modiwl Cydweddu.

en: Name of Sync queue.
cy_GB: Enw'r ciw Cydweddu.

en: Objects Identifiers
cy_GB: Dynodwyr Gwrthrychau

en: Object Type
cy_GB: Math o Wrthrych

en: Name of Sync module
cy_GB: Enw'r modiwl Cydweddu

en: New Sync health status
cy_GB: Statws iechyd Cydweddu Newydd

en: Comma seperated list of additional fields that should be included in status.
cy_GB: Rhestr wedi'i gwahanu gan goma o feysydd ychwanegol y dylid eu cynnwys yn y statws.

en: Comment IDs to include in Full Sync
cy_GB: IDau sylwadau i'w cynnwys yn y Cydweddu Llawn

en: Post IDs to include in Full Sync
cy_GB: IDau cofnodion i'w cynnwys yn y Cydweddu Llawn

en: User IDs to include in Full Sync or "initial"
cy_GB: IDau defnyddiwr i'w cynnwys yn y Cydweddu Llawn neu "llythyren"

en: Data Modules that should be included in Full Sync
cy_GB: Modiwlau Data y dylid eu cynnwys yn y Cydweddu Llawn

note: translators: %s is UTC offset, e.g. "+1"
en: UTC%s
cy_GB: UTC %s

note: translators: %d is an integer indicating the number of minutes.
en: Every %d minutes
cy_GB: Bob %d munud

en: Every minute
cy_GB: Bob munud

en: Sync has been blocked from WordPress.com because it would cause an identity crisis
cy_GB: Mae Cydweddu wedi'i rwystro rhag WordPress.com gan y byddai'n achosi argyfwng hunaniaeth

en: Sync has been aborted because the IXR client is missing.
cy_GB: Mae Cydweddu wedi'i ddileu oherwydd bod y cleient IXR ar goll.

en: You are not allowed to perform this action.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i wneud hyn.

en: Share to my <strong>Tumblr blog</strong>:
cy_GB: Rhannu i fy <strong>mlog Tumblr</strong>:

note: translators: %1$s is the link to Facebook documentation to create a page, %2$s is the target of the link
en: <a class="button" href="%1$s" target="%2$s">Create a Facebook page</a> to get started.
cy_GB: <a class="button" href="%1$s" target="%2$s">Creu tudalen Facebook</a> i gychwyn arni.

en: Share to my <strong>Facebook Page</strong>:
cy_GB: Rhannu i fy <strong>Nhudalen Facebook</strong>:

note: translators: %s is the link to the support page about using Facebook with Jetpack Social
en: Facebook supports Jetpack Social connections to Facebook Pages, but not to Facebook Profiles. <a href="%s">Learn More about Jetpack Social for Facebook</a>
cy_GB: Mae Facebook yn cefnogi cysylltiadau Jetpack Social i Dudalennau Facebook, ond nid i Broffiliau Facebook. <a href="%s">Darllen rhagor am Jetpack Social ar gyfer Facebook</a>

[ctx: Refresh connection with {social media service}]
note: translators: %s is the name of a social media service
en: Refresh connection with %s
cy_GB: Adnewyddu cysylltiad â %s

en: That connection has been removed.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwnnw wedi ei dynnu.

note: translators: %s is the name of the error
en: Error code: %s
cy_GB: Cod gwall:%s

en: There was a problem connecting with Jetpack Social. Please try again in a moment.
cy_GB: Bu anhawster wrth gysylltu â Jetpack Social. Ceisiwch eto cyn bo hir.

en: Something which should never happen, happened. Sorry about that. If you try again, maybe it will work.
cy_GB: Digwyddodd rhywbeth na ddylai byth ddigwydd. Sori am hynny. Os ceisiwch eto, efallai y bydd yn gweithio.

note: translators: %s is the URL of the Jetpack admin page
en: No user information was included in your request. Please make sure that your user account has connected to Jetpack. Connect your user account by going to the <a href="%s">Jetpack page</a> within wp-admin.
cy_GB: Chafod dim manylion defnyddiwr ei gynnwys yn eich cais. Gwnewch yn siŵr bod eich cyfrif defnyddiwr wedi cysylltu â Jetpack. Cysylltwch eich cyfrif defnyddiwr trwy fynd i <a href="%s">dudalen Jetpack</a> o fewn wp-admin.

en: No blog_id was included in your request. Please try disconnecting Jetpack from WordPress.com and then reconnecting it. Once you have done that, try connecting Jetpack Social again.
cy_GB: Chafodd blog_id ddim ei gynnwys yn eich cais. Ceisiwch ddatgysylltu Jetpack o WordPress.com ac yna ei ailgysylltu. Ar ôl i chi wneud hynny, ceisiwch gysylltu Jetpack Social eto.

en: We could not verify that your server is making an authorized request. Please try again, and make sure there is nothing interfering with requests from your server to the Jetpack Server.
cy_GB: Nid oedd modd dilysu bod eich gweinydd yn gwneud cais wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni, a gwnewch yn siŵr nad oes dim yn ymyrryd â cheisiadau o'ch gweinydd i'r Gweinydd Jetpack.

en: An invalid request was made. This normally means that something intercepted or corrupted the request from your server to the Jetpack Server. Try again and see if it works this time.
cy_GB: Gwnaed cais annilys. Mae hyn fel arfer yn golygu bod rhywbeth wedi rhyng-gipio neu lygru'r cais gan eich gweinydd i'r Gweinydd Jetpack. Rhowch gynnig arall arni i weld a yw'n gweithio y tro hwn.

note: translators: %s is the name of the Jetpack Social service (e.g. Facebook, Twitter)
en: There was a problem connecting to %s to create an authorized connection. Please try again in a moment.
cy_GB: Roedd problem wrth gysylltu â %s i greu cysylltiad wedi'i awdurdodi. Rhowch gynnig arall arni mewn eiliad.

en: Link account with WordPress.com
cy_GB: Cyfrif cyswllt gyda WordPress.com

en: If you don't have a WordPress.com account yet, you can sign up for free in just a few seconds.
cy_GB: Os nad oes gennych gyfrif WordPress.com eto, gallwch gofrestru am ddim mewn ychydig eiliadau.

note: translators: %s is the name of the blog
en: To use Jetpack Social, you'll need to link your %s account to your WordPress.com account using the link below.
cy_GB: I ddefnyddio Jetpack Social, bydd angen i chi gysylltu eich cyfrif %s â'ch cyfrif WordPress.com gan ddefnyddio'r ddolen isod.

note: translators: %s is the name of a Publicize service such as "LinkedIn"
en: Connect and share your posts on %s
cy_GB: Cysylltwch a rhannu eich cofnodion ar %s

en: Connect to
cy_GB: Cysylltu â

en: OK
cy_GB: Iawn

en: Custom Message:
cy_GB: Neges Gyfaddas:

en: Not Connected
cy_GB: Heb Gysylltu

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

note: translators: "Edit" action on a Tumblr post
en: Edit
cy_GB: Golygu

en: Go to Sharing settings
cy_GB: Ewch i osodiadau Rhannu

note: translators: %s is the name of a Jetpack Social service like "LinkedIn"
en: Your %s connection needs to be reauthenticated to continue working – head to Sharing to take care of it.
cy_GB: Mae angen aildrefnu eich cysylltiad %s i barhau i weithio - ewch i Rhannu i ofalu amdano.

note: translators: %s is the link to the Publicize page in Calypso
en: We've made some updates to Jetpack Social. Please visit the <a href='%s' class='jptracks' data-jptracks-name='legacy_publicize_settings'>WordPress.com sharing page</a> to manage your Jetpack Social connections or use the button below.
cy_GB: Rydyn ni wedi gwneud rhai diweddariadau i Jetpack Social. Ewch i <a href='%s' class='jptracks' data-jptracks-name='legacy_publicize_settings'>dudalen rannu WordPress.com</a> i reoli eich cysylltiadau Jetpack Social neu defnyddiwch y botwm isod.

en: Connect social media services to automatically share new posts.
cy_GB: Cysylltu gwasanaethau cyfryngau cymdeithasol i rannu cofnodion newydd yn awtomatig.

en: Sharing
cy_GB: Rhannu

en: Sharing Settings
cy_GB: Gosodiadau Rhannu

note: translators: %1$s is a comma-separated list of services and accounts. Ex. Facebook (@jetpack)
en: Project published and sharing project on %1$s.
cy_GB: Cyhoeddi project a rhannu project ar %1$s.

note: translators: %1$s is a comma-separated list of services and accounts. Ex. Facebook (@jetpack)
en: Post published, sending emails to subscribers and sharing post on %1$s.
cy_GB: Cofnod wedi'i gyhoeddi, yn anfon e-byst at danysgrifwyr a rhannu cofnod ar %1$s.

note: translators: %1$s is a comma-separated list of services and accounts. Ex. Facebook (@jetpack)
en: Post published and sharing on %1$s.
cy_GB: Cofnod wedi'i gyhoeddi a'i rannu ar %1$s.

en: View project
cy_GB: Gweld project

en: View post
cy_GB: Gweld cofnod

en: Whether or not the Share Post feature is enabled.
cy_GB: P'un a yw'r nodwedd Rhannu Cofnod wedi'i galluogi ai peidio.

en: The message to use instead of the title when sharing to Jetpack Social services
cy_GB: Y neges i'w defnyddio yn lle'r teitl wrth rannu i wasanaethau Jetpack Social

en: Your LinkedIn connection needs to be reauthenticated to continue working – head to Sharing to take care of it.
cy_GB: Mae angen aildrefnu eich cysylltiad LinkedIn i barhau i weithio - ewch i Rhannu i ofalu amdano.

en: Please select a Facebook Page to publish updates.
cy_GB: Dewiswch Dudalen Facebook i gyhoeddi'ch diweddariadau.

en: This connection is working correctly.
cy_GB: Mae'r cysylltiad hwn yn gweithio'n iawn.

note: Translators: placeholder is a URL to a Settings page.
en: Jetpack is not connected. Please connect Jetpack by visiting <a href='%s'>Settings</a>.
cy_GB: Nid yw Jetpack wedi'i gysylltu. Cysylltwch Jetpack trwy ymweld â'r <a href='%s'>Gosodiadau</a>.

en: Sorry, you are not allowed to access Jetpack Social data for this post.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid oes caniatâd i chi gael mynediad at ddata Jetpack Social ar gyfer y cofnod hwn.

en: Sorry, Jetpack Social is not available on your site right now.
cy_GB: Mae'n ddrwg gennym, nid yw Jetpack Social ar gael ar eich gwefan ar hyn o bryd.

en: Whether `enable` can be changed for this post/connection
cy_GB: P'un ai bod modd newid `galluogi` ar gyfer y cofnod/cysylltiad hwn

en: Whether Jetpack Social has already finished sharing for this post
cy_GB: P'un ai a yw Jetpack Social eisoes wedi gorffen rhannu'r cofnod hwn

en: Whether to share to this connection
cy_GB: P'un ai i rannu i'r cysylltiad hwn

en: Profile picture of the connected account
cy_GB: Llun proffil o'r cyfrif cysylltiedig

en: Username of the connected account
cy_GB: Enw defnyddiwr y cyfrif cysylltiedig

en: An unknown error occurred during installation
cy_GB: Digwyddodd gwall anhysbys yn ystod y gosodiad

en: There was an error installing your plugin
cy_GB: Bu gwall wrth osod eich ategyn

en: You are not allowed to install plugins on this site.
cy_GB: Nid oes hawl gennych i osod ategion ar y wefan hon.

en: Your password is too weak: Looks like you are including easy to guess information about yourself. Try something a little more unique.
cy_GB: Mae'ch cyfrinair yn rhy wan: Mae i weld fel eich bod yn cynnwys gwybodaeth hawdd ei dyfalu amdanoch chi'ch hun. Rhowch gynnig ar rywbeth ychydig yn fwy gwahanol.

en: This is a very common password. Choose something that will be harder for others to guess.
cy_GB: Mae hwn yn gyfrinair cyffredin iawn. Dewiswch rhywbeth a fydd yn fwy anodd i eraill ei ddyfalu.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by including special characters such as !#=?*&.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gynnwys nodau arbennig fel !#=?*&.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by mixing both letters and numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy gymysgu llythrennau a rhifau.

en: This password is too easy to guess: you can improve it by adding additional uppercase letters, lowercase letters, or numbers.
cy_GB: Mae'r cyfrinair hwn yn rhy hawdd i'w ddyfalu: gallwch ei wella trwy ychwanegu llythrennau uwch, llythrennau bach, neu rifau.

note: translators: %d is a number of characters in the password.
en: Password must be at least %d characters.
cy_GB: Mae rhaid i'r cyfrinair fod o leiaf %d nod.

en: Passwords may not contain the character "\".
cy_GB: Nid yw cyfrineiriau'n cael cynnwys y nod "\".

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Unlimited users
cy_GB: Defnyddwyr anghyfyngedig

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Ad-free and customizable player
cy_GB: Chwaraewr dim hysbysebion a chyfaddasadwy

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: Built into WordPress editor
cy_GB: Wedi'i gynnwys o fewn golygydd WordPress

[ctx: VideoPress Product Feature]
en: 1TB of storage
cy_GB: 1TB o storfa

en: High-quality, ad-free video built specifically for WordPress.
cy_GB: Fideo o ansawdd uchel, heb hysbysebion, wedi'i adeiladu'n benodol ar gyfer WordPress.

en: High quality, ad-free video
cy_GB: Fideo o ansawdd uchel, dim hysbysebion

en: Supports the major social networks
cy_GB: Yn cefnogi'r prif rwydweithiau cymdeithasol

en: Schedule publishing
cy_GB: Cyhoeddi amserlen

en: Post to social networks
cy_GB: Anfon cofnod i rwydweithiau cymdeithasol

en: Promote your content on social media by automatically publishing when you publish on your site.
cy_GB: Hyrwyddwch eich cynnwys ar gyfryngau cymdeithasol trwy gyhoeddi'n awtomatig pan fyddwch chi'n cyhoeddi ar eich gwefan.

en: Reach your audience on social media
cy_GB: Cyrhaeddwch eich cynulleidfaoedd ar gyfryngau cymdeithasol

[ctx: Security Product Feature]
en: Comment & form spam protection
cy_GB: Diogelwch rhag sbam ar sylwadau a ffurflenni

[ctx: Security Product Feature]
en: One-click fixes for most threats
cy_GB: Atebion un clic ar gyfer y mwyafrif o fygythiadau

[ctx: Security Product Feature]
en: Automated real-time malware scan
cy_GB: Sgan drwgwar byw awtomatig

[ctx: Security Product Feature]
en: Real-time cloud backups with 10GB storage
cy_GB: Copïau wrth gefn cwmwl byw gyda storfa 10GB

en: Spelling correction
cy_GB: Cywiro sillafu

en: Supports 38 languages
cy_GB: Yn cefnogi 38 o ieithoedd

en: Powerful filtering
cy_GB: Hidlo pwerus

en: Instant search and indexing
cy_GB: Chwilio a mynegeio ar unwaith

en: Help your site visitors find answers instantly so they keep reading and buying. Great for sites with a lot of content.
cy_GB: Helpwch eich ymwelwyr gwefan i ddod o hyd i atebion ar unwaith fel eu bod yn dal i ddarllen a phrynu. Gwych ar gyfer gwefannau gyda llawer o gynnwys.

en: Help them find what they need
cy_GB: Helpwch nhw i ddod o hyd i'r hyn sydd ei angen arnyn nhw

en: Jetpack Search
cy_GB: Chwilio Jetpack

en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Scan Product Feature]
en: Access to latest Firewall rules
cy_GB: Mynediad i reolau Muriau Cadarn diweddaraf

[ctx: Scan Product Feature]
en: Instant email notifications
cy_GB: Hysbysiadau e-bost ar unwaith

[ctx: Scan Product Feature]
en: One-click fixes for most issues
cy_GB: Atebion un clic ar gyfer y rhan fwyaf o faterion

[ctx: Scan Product Feature]
en: Automated daily scanning
cy_GB: Sganio dyddiol awtomatig

en: Automatic scanning and one-click fixes keep your site one step ahead of security threats and malware.
cy_GB: Mae sganio awtomatig ac atebion un clic yn cadw'ch gwefan un cam ar y blaen i fygythiadau diogelwch a meddalwedd faleisus.

en: Stay one step ahead of threats
cy_GB: Arhoswch un cam ar y blaen i fygythiadau

en: Jetpack Scan
cy_GB: Sgan Jetpack

en: Scan
cy_GB: Sganio

en: Easy to navigate and use
cy_GB: Hawdd i'w lywio a'i ddefnyddio

en: Check plugin and theme version status
cy_GB: Gwiriwch statws fersiwn pob ategyn a thema

en: Daily automatic scans
cy_GB: Sganiau awtomatig dyddiol

en: Over 20,000 listed vulnerabilities
cy_GB: Rhestr o dros 20,000 o wendidau

en: Protect your site and scan for security vulnerabilities listed in our database.
cy_GB: Diogelwch eich gwefan a sganiwch am wendidau diogelwch a restrir yn ein cronfa ddata.

en: My Jetpack dashboard
cy_GB: Fy mwrdd gwaith Jetpack

en: You are not allowed to activate plugins on this site.
cy_GB: Nid oes gennych hawl i weithredu ategion ar y wefan hon.

en: Error activating Jetpack plugin
cy_GB: Gwall wrth weithredu ategyn Jetpack

en: Error activating Jetpack module
cy_GB: Gwall wrth weithredu modiwl Jetpack

note: translators: %s is the product name. e.g. Jetpack Search.
en: Your plan does not support %s.
cy_GB: Nid yw eich cynllun yn cefnogi %s.

en: Activation failed. Plugin is not installed
cy_GB: Methodd y gweithredu. Nid yw'r ategyn wedi'i osod

en: Enhance your site with dozens of other features
cy_GB: Gwellwch eich gwefan gyda dwsinau o nodweddion eraill

en: Get notifications if your site goes offline
cy_GB: Sicrhewch hysbysiadau os aiff eich gwefan all-lein

en: Protect your site against bot attacks
cy_GB: Diogelwch eich gwefan rhag ymosodiadau bot

en: Speed up your site with optimized images
cy_GB: Cyflymwch eich gwefan gyda delweddau wedi'u hoptimeiddio

en: Measure your impact with beautiful stats
cy_GB: Mesurwch eich effaith gydag ystadegau hardd

en: Secure and speed up your site for free with Jetpack's powerful WordPress tools.
cy_GB: Diogelwch a chyflymwch eich gwefan am ddim gydag offer WordPress pwerus Jetpack.

en: Basic tools for a successful site
cy_GB: Offer sylfaenol ar gyfer gwefan lwyddiannus

en: Extras
cy_GB: Ychwanegion

en: Infinitely customizable with integrations and extensions
cy_GB: Cyfaddasiadau diddiwedd gydag integreiddiadau ac estyniadau

en: Fully integrated with WordPress & WooCommerce
cy_GB: Wedi'i integreiddio'n llawn â WordPress a WooCommerce

en: Manage billing and create invoices
cy_GB: Rheoli bilio a chreu anfonebau

en: Manage unlimited contacts
cy_GB: Rheoli cysylltiadau diderfyn

en: All of your contacts in one place. Build better relationships with your customers and clients.
cy_GB: Eich holl gysylltiadau mewn un lle. Adeiladu perthnasoedd gwell gyda'ch cwsmeriaid a'ch cleientiaid.

en: Connect with your people
cy_GB: Cysylltwch â'ch pobl

en: Standalone free plugin for those focused on speed
cy_GB: Ategyn rhad ac am ddim arunig i'r rhai sy'n canolbwyntio ar gyflymder

en: Enable improvements in one click
cy_GB: Galluogi gwelliannau mewn un clic

en: Check your site performance
cy_GB: Gwiriwch berfformiad eich gwefan

en: Jetpack Boost gives your site the same performance advantages as the world’s leading websites, no developer required.
cy_GB: Mae Jetpack Boost yn rhoi'r un manteision perfformiad i'ch gwefan â gwefannau blaenllaw'r byd, nid oes angen datblygwr.

[ctx: Backup Product Feature]
en: One-click restores
cy_GB: Adferiadau un clic

[ctx: Backup Product Feature]
en: 30-day archive & activity log*
cy_GB: Archif a log gweithgaredd 30 diwrnod*

[ctx: Backup Product Feature]
en: 10GB of backup storage
cy_GB: 10GB o storfa wrth gefn

[ctx: Backup Product Feature]
en: Real-time cloud backups
cy_GB: Copïau wrth gefn cwmwl byw

en: Never lose a word, image, page, or time worrying about your site with automated backups & one-click restores.
cy_GB: Peidiwch byth â cholli gair, delwedd, tudalen neu amser yn poeni am eich gwefan gyda chopïau wrth gefn awtomataidd ac adferiadau un clic.

en: Save every change
cy_GB: Cadwch bob newid

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Advanced stats
cy_GB: Ystadegau uwch

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Block spam without CAPTCHAs
cy_GB: Rhwystro sbam heb CAPTCHAs

[ctx: Anti-Spam Product Feature]
en: Comment and form spam protection
cy_GB: Diogelwch sbam sylwadau a ffurflenni

en: Save time and get better responses by automatically blocking spam from your comments and forms.
cy_GB: Arbedwch amser a chael ymatebion gwell trwy rwystro sbam yn awtomatig o'ch sylwadau a'ch ffurflenni.

en: Stop comment and form spam
cy_GB: Stopiwch sbam sylwadau a ffurflenni

en: Unable to fetch the products list from WordPress.com
cy_GB: Methu â nôl y rhestr cynnyrch o WordPress.com

en: Your site is not connected to Jetpack.
cy_GB: Nid yw'ch gwefan wedi'i chysylltu â Jetpack.

en: The product class handler is not implemented
cy_GB: Nid yw'r triniwr dosbarth cynnyrch yn cael ei weithredu

en: The product argument must be a string.
cy_GB: Rhaid i'r ymresymiad cynnyrch fod yn llinyn.

en: Production action to execute
cy_GB: Camau cynhyrchu i'w gweithredu

en: Product slug
cy_GB: Bonyn cynnyrch

en: My Jetpack
cy_GB: Fy Jetpack

note: translators: %s is a comma-separated list of license keys.
en: The following Jetpack licenses are invalid, already in use, or revoked: %s
cy_GB: Mae'r trwyddedau Jetpack canlynol yn annilys, yn cael eu defnyddio'n barod, neu wedi'u dirymu: %s

en: Failed to attach your Jetpack license(s). Please try reconnecting Jetpack.
cy_GB: Wedi methu ag atodi'ch trwydded(au) Jetpack. Ceisiwch ailgysylltu Jetpack.

en: License attach request failed.
cy_GB: Methodd y cais atodi trwydded.

en: Jetpack doesn't have a connected owner.
cy_GB: Nid oes gan Jetpack berchennog cysylltiedig.

en: Missing parameter "last_detached_count".
cy_GB: Paramedr ar goll "last_detached_count".

en: Unable to fetch the requested data.
cy_GB: Methu nôl y data y gofynnwyd amdano.

en: Could not set this license key. Please try again.
cy_GB: Methu gosod yr allwedd drwydded hon. Ceisiwch eto, os gwelwch yn dda.

note: translators: %s: The literal parameter name. Should not be translated.
en: %s must be a non-negative integer.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn gyfanrif nad yw'n negyddol.

note: translators: %s: The literal parameter name. Should not be translated.
en: %s must be a string.
cy_GB: Rhaid i %s fod yn llinyn.

en: Could not confirm migration.
cy_GB: Methu cadarnhau mudo.

en: Could not delete sync error option.
cy_GB: Methu dileu opsiwn gwall cydweddu.

en: Could not confirm safe mode.
cy_GB: Methu cadarnhau'r modd diogel.

en: An administrator of this site can take Jetpack out of Safe Mode.
cy_GB: Gall gweinyddwr y wefan hon dynnu Jetpack o'r Modd Diogel.

note: translators: %s: Safe mode docs URL.
en: Jetpack has been placed into Safe Mode. Learn more about <a href="%1$s">Safe Mode</a>.
cy_GB: Mae Jetpack wedi'i roi yn y Modd Diogel. Darllenwch ragor am y <a href="%1$s">Modd Diogel</a> .

note: translators: %s: Safe mode docs URL.
en: Unsure what to do? <a href="%1$s">Read more about Jetpack Safe Mode</a>
cy_GB: Ansicr am beth i'w wneud? <a href="%1$s">Darllen rhagor am Jetpack Safe Mode</a>

en: Start Fresh &amp; Create New Connection
cy_GB: Dechrau o'r Newydd a Chreu Cysylltiad Newydd

note: translators: %s: Site URL.
en: No. <a href="%1$s">%2$s</a> is a new and different website that's separate from <a href="%3$s">%4$s</a>. It requires  a new connection to WordPress.com for new stats and subscribers.
cy_GB: Mae No. <a href="%1$s">%2$s</a> yn wefan newydd a gwahanol sydd ar wahân i <a href="%3$s">%4$s</a>. Mae angen cysylltiad newydd â WordPress.com ar gyfer ystadegau a thanysgrifwyr newydd.

en: Migrate Stats &amp; Subscribers
cy_GB: Mudo Ystadegau a Thanysgrifwyr

note: translators: %s: Site URL.
en: Yes. <a href="%1$s">%2$s</a> is replacing <a href="%3$s">%4$s</a>. I would like to migrate my stats and subscribers from <a href="%3$s">%4$s</a> to <a href="%1$s">%2$s</a>.
cy_GB: Oes. Mae <a href="%1$s">%2$s</a> yn disodli <a href="%3$s">%4$s</a> . Hoffwn symud fy ystadegau a thanysgrifwyr o <a href="%3$s">%4$s</a> i <a href="%1$s">%2$s</a> .

note: translators: %s: Site URL.
en: Is %1$s the new home of %2$s?
cy_GB: Ai %1$s yw cartref newydd %2$s?

en: Fix Jetpack's Connection
cy_GB: Trwsio Cysylltiad Jetpack

note: translators: %s: Site URL.
en: If this is a separate and new website, or the new home of <a href="%1$s">%2$s</a>, we recommend turning Safe Mode off, and re-establishing your connection to WordPress.com.
cy_GB: Os yw hon yn wefan ar wahân a newydd, neu'n gartref newydd i <a href="%1$s">%2$s</a>, rydym yn argymell diffodd y Modd Diogel, ac ailsefydlu eich cysylltiad â WordPress.com.

en: Confirm Safe Mode
cy_GB: Cadarnhau'r Modd Diogel

note: translators: %s: Site URL.
en: Is this website a temporary duplicate of <a href="%1$s">%2$s</a> for the purposes of testing, staging or development? If so, we recommend keeping it in Safe Mode.
cy_GB: A yw'r wefan hon yn ddyblyg dros dro o <a href="%1$s">%2$s</a> at ddibenion profi, llwyfannu neu ddatblygu? Os felly, rydym yn argymell ei gadw yn y Modd Diogel.

note: translators: %s: Safe mode docs URL.
en: Please confirm Safe Mode or fix the Jetpack connection. Select one of the options below or <a href="%1$s">learn more about Safe Mode</a>.
cy_GB: Cadarnhewch Modd Diogel neu drwsiwch y cysylltiad Jetpack. Dewiswch un o'r opsiynau isod neu <a href="%1$s">dysgwch ragor am y Modd Diogel</a> .

note: translators: %s: Safe mode docs URL and site URL.
en: Jetpack has been placed into <a href="%1$s">Safe mode</a> because we noticed this is an exact copy of <a href="%2$s">%3$s</a>.
cy_GB: Mae Jetpack wedi'i roi yn y <a href="%1$s">modd Diogel</a> oherwydd i ni sylwi mai union gopi o <a href="%2$s">%3$s</a> yw hwn.

en: Try Again
cy_GB: Ceisiwch eto

en: Something went wrong:
cy_GB: Wps! Aeth rhywbeth o'i le:

note: translators: %s: URL to parse.
en: Cannot parse URL %s
cy_GB: Methu dosrannu URL %s

en: Jetpack Safe Mode
cy_GB: Modd Diogel Jetpack

en: No valid event name or type.
cy_GB: Dim enw neu fath digwyddiad dilys.

en: You aren’t authorized to do that.
cy_GB: Nid oes gennych awdurdod i wneud hynny.

en: Invalid blog token
cy_GB: Tocyn blog annilys

note: translators: %d is the user ID.
en: Invalid token for user %d
cy_GB: Tocyn annilys ar gyfer defnyddiwr %d

en: No blog token found
cy_GB: Heb ganfod tocyn blog

note: translators: %1$d is the ID of the requested user. %2$d is the user ID found in the token.
en: Requesting user_id %1$d does not match token user_id %2$d
cy_GB: Nid yw gwneud cais i usr_id %1$d yn cyfateb i'r tocyn defnyddiwr_id %2$d

note: translators: %s is the user ID.
en: Token for user %d is malformed
cy_GB: Mae'r tocyn ar gyfer defnyddiwr %d wedi'i gamffurfio

note: translators: %s is the user ID.
en: No token for user %d
cy_GB: Dim tocyn ar gyfer defnyddiwr %d

en: No primary user defined
cy_GB: Dim defnyddiwr cynradd wedi'i ddiffinio

en: No user tokens found
cy_GB: Heb ganfod unrhyw docynnau defnyddiwr

en: You need to register your Jetpack before connecting it.
cy_GB: Mae angen i chi gofrestru eich Jetpack cyn ei gysylltu.

en: An administrator for this blog must set up the Jetpack connection.
cy_GB: Rhaid i weinyddwr ar gyfer y blog hwn osod y cysylltiad Jetpack.

en: Secret mismatch
cy_GB: Diffyg cyfatebiaeth gyfrinachol

en: Verification secrets are incomplete
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn anghyflawn

en: Verification secrets are empty
cy_GB: Mae cyfrinachau dilysu yn wag

en: Verification took too long
cy_GB: Cymerodd y dilysu ormod o amser

en: Verification secrets not found
cy_GB: Cyfrinachau dilysu heb eu canfod

note: translators: "%s" is the name of a paramter. It can be either "secret_1" or "state".
en: The required "%s" parameter is malformed.
cy_GB: Mae'r paramedr "%s" gofynnol wedi'i gamffurfio.

note: translators: "%s" is the name of a paramter. It can be either "secret_1" or "state".
en: The required "%s" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr gofynnol "%s" ar goll.

en: Failed to disconnect the site as it appears already disconnected.
cy_GB: Wedi methu â datgysylltu'r gwefan gan ei fod yn ymddangos eisoes wedi'i ddatgysylltu.

en: Site is not connected
cy_GB: Nid yw'r gwefan wedi'i gysylltu

en: Invalid user id is provided
cy_GB: Mae rhif adnabod defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Invalid user token is provided
cy_GB: Mae tocyn defnyddiwr annilys yn cael ei ddarparu

en: Unable to verify your request.
cy_GB: Methu gwirio'ch cais.

en: New owner
cy_GB: Perchennog newydd

en: Is connection owner
cy_GB: Yn berchennog cysylltiad

en: New user token
cy_GB: Tocyn defnyddiwr newydd

en: Indicates from what plugin the request is coming from
cy_GB: Yn dangos o ba ategyn y mae'r cais yn dod

en: URI of the admin page where the user should be redirected after connection flow
cy_GB: URI y dudalen weinyddol lle dylid ailgyfeirio'r defnyddiwr ar ôl llif y cysylltiad

en: The registration nonce
cy_GB: Nonce y cofrestriad

en: Indicates where the registration action was triggered for tracking/segmentation purposes
cy_GB: Yn dangos lle y ysgogwyd y camau cofrestru at ddibenion olrhain/segmentu

en: The isActive argument should be set to false.
cy_GB: Dylid gosod y ddadl isActive yn false.

en: Set to false will trigger the site to disconnect.
cy_GB: Bydd gosod i false yn sbarduno'r wefan i ddatgysylltu.

en: You do not have the correct user permissions to perform this action.
    			Please contact your site admin if you think this is a mistake.
cy_GB: Nid oes gennych y caniatâd defnyddiwr cywir i gyflawni'r weithred hon.
    Cysylltwch â gweinyddwr eich gwefan os ydych chi'n credu bod hwn yn gamgymeriad.

en: The request is not signed correctly.
cy_GB: Nid yw'r cais wedi'i lofnodi'n gywir.

en: This request method does not support body parameters.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cefnogi paramedrau'r corff.

en: This request method is not supported.
cy_GB: Nid yw'r dull cais hwn yn cael ei gefnogi.

en: The request method is missing.
cy_GB: Mae'r dull cais ar goll.

en: You cannot call this method until Jetpack Config is configured
cy_GB: Nid oes modd i chi alw'r dull hwn nes bod Jetpack Config wedi'i ffurfweddu

note: translators: Error description string.
en: Error Details: %s
cy_GB: Manylion Gwall: %s

en: The Client ID/WP.com Blog ID of this site
cy_GB: ID Cleient/ID Blog WP.com y wefan hon

en: Jetpack Plugin Version
cy_GB: Fersiwn Ategyn Jetpack

en: The number of sites of the connected WP.com user
cy_GB: Nifer gwefannau'r defnyddiwr WP.com sydd wedi cysylltu

en: The WP.com user email of the connected user
cy_GB: E-bost defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com username of the connected user
cy_GB: Enw defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

en: The WP.com user ID of the connected user
cy_GB: ID defnyddiwr WP.com y defnyddiwr sydd wedi'i gysylltu

note: translators: %1$s is a domain name.
en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is a subdomain of WordPress.com.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn is-barth i WordPress.com.

note: translators: %1$s is a domain name.
en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it uses an invalid top level domain.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn defnyddio parth lefel uchaf annilys.

note: translators: %1$s is a domain name.
en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is in the forbidden array.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn yr arae gwaharddedig.

note: translators: %1$s is a domain name.
en: Domain `%1$s` just failed is_usable_domain check as it is empty.
cy_GB: Mae parth `%1$s` newydd fethu gwiriad is_usable_domain gan ei fod yn wag.

en: Invalid Registration State
cy_GB: Cyflwr Cofrestru Annilys

note: translators: %s is an error message string
en: Error Details: Jetpack ID begins with a numeral. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn dechrau gyda rhifolyn. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

note: translators: %s is an error message string
en: Error Details: Jetpack ID is not a scalar. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Nid yw ID Jetpack yn sgalar. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

note: translators: %s is an error message string
en: Error Details: Jetpack ID is empty. Do not publicly post this error message! %s
cy_GB: Manylion Gwall: Mae ID Jetpack yn wag. Peidiwch â phostio'r neges gwall hon yn gyhoeddus! %s

en: PHP's XML extension is not available. Jetpack requires the XML extension to communicate with WordPress.com. Please contact your hosting provider to enable PHP's XML extension.
cy_GB: Nid yw estyniad XML PHP ar gael. Mae angen yr estyniad XML ar Jetpack i gyfathrebu â WordPress.com. Cysylltwch â'ch darparwr gwesteiwr i alluogi estyniad XML PHP.

en: Jetpack experienced an issue trying to save options (cannot_save_secrets). We suggest that you contact your hosting provider, and ask them for help checking that the options table is writable on your site.
cy_GB: Profodd Jetpack fater wrth geisio cadw dewisiadau (can’t_save_secrets). Awgrymwn eich bod yn cysylltu â'ch darparwr cynnal, ac yn gofyn iddyn nhw am help i wirio bod modd ysgrifennu i'r tabl dewisiadau ar eich gwefan.

en: Could not confirm new owner.
cy_GB: Methu cadarnhau'r perchennog newydd.

en: New owner is not connected
cy_GB: Nid yw perchennog newydd wedi'i gysylltu

en: New owner is same as existing owner
cy_GB: Mae'r perchennog newydd yr un peth â'r perchennog presennol

en: New owner is not admin
cy_GB: Nid yw perchennog newydd yn weinyddwr

note: translators: %s is the full datetime of the last heart beat e.g. 2020-01-01 12:21:23
en: Last heartbeat sent at: %s
cy_GB: Curiad calon diwethaf a anfonwyd at: %s

note: translators: %s is a command like "prompt"
en: %s is not a valid command.
cy_GB: Nid yw %s yn orchymyn dilys.

en: Your connection with WordPress.com seems to be broken. If you're experiencing issues, please try reconnecting.
cy_GB: Mae'n ymddangos bod eich cysylltiad â WordPress.com wedi torri. Os ydych chi'n cael problemau, ceisiwch ailgysylltu.

en: The required "local_user" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "local_user" gofynnol ar goll.

en: Failed to fetch user token from WordPress.com.
cy_GB: Wedi methu â nôl tocyn defnyddiwr o WordPress.com.

en: A non-empty nonce must be supplied.
cy_GB: Mae'n rhaid darparu nonce gwag.

en: Valid user is required.
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys.

en: Jetpack is already connected.
cy_GB: Mae Jetpack eisoes wedi'i gysylltu.

en: Blog is already registered
cy_GB: Mae'r blog wedi ei gofrestru yn barod

en: There was an unspecified error registering the site
cy_GB: Bu gwall amhenodol wrth gofrestru'r wefan

en: There was an issue validating this request.
cy_GB: Bu anhawster wrth ddilysu'r cais hwn.

en: The required "nonce" parameter is missing.
cy_GB: Mae'r paramedr "nonce" gofynnol ar goll.

en: Valid user is required
cy_GB: Mae angen defnyddiwr dilys

en: User not found.
cy_GB: Heb ganfod y defnyddiwr.

en: Invalid user identifier.
cy_GB: Dynodwr defnyddiwr annilys.

note: translators: %1$s is a PHP class name.
en: Unable to load class %1$s. Please add the package that contains it using composer and make sure you are requiring the Jetpack autoloader
cy_GB: Methu llwytho dosbarth %1$s. Ychwanegwch y pecyn sy'n ei gynnwys gan ddefnyddio cyfansoddwr a gwnewch yn siŵr eich bod angen yr awtolwythwr Jetpack

note: translators: 1: wp_default_scripts. 2: Name of the domain being aliased.
en: Textdomain aliases should be registered before the %1$s hook. This notice was triggered by the %2$s domain.
cy_GB: Rhaid cofrestru arallenwau textdomain cyn y bachyn %1$s. Sbardunwyd yr hysbysiad hwn gan y parth %2$s.

note: translators: %s is the script handle.
en: Script "%s" depends on wp-i18n but does not specify "textdomain"
cy_GB: Mae sgript "%s" yn dibynnu ar wp-i18n ond nid yw'n nodi "textdomain"

note: translators: Placeholder is a link to a support document.
en: Your installation of Jetpack Social is incomplete. If you installed Jetpack Social from GitHub, please refer to <a href="%1$s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">this document</a> to set up your development environment. Jetpack Social must have Composer dependencies installed and built via the build command.
cy_GB: Mae eich gosodiad o Jetpack Social yn anghyflawn. Os gwnaethoch osod Jetpack Social o GitHub, cyfeiriwch at <a href="%1$s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">y ddogfen hon</a> i osod eich amgylchedd datblygu. Rhaid i Jetpack Social fod â dibyniaethau Cyfansoddwr wedi'u gosod a'u hadeiladu trwy'r gorchymyn adeiladu.

en: Error loading autoloader file for Jetpack Social plugin
cy_GB: Gwall wrth lwytho ffeil awtolwythwr ategyn Jetpack Social

note: Description of the plugin
en: Share your site’s posts on several social media networks automatically when you publish a new post.
cy_GB: Rhannwch gofnodion eich gwefan ar sawl rhwydwaith cyfryngau cymdeithasol yn awtomatig pan fyddwch yn cyhoeddi cofnod newydd.
