Themes - Twenty Twenty-Four - en to cy_GB translation catalogue (325 entries)

en: <em>Études</em> is not confined to the past—we are passionate about the cutting edge designs shaping our world today.
cy_GB: Nid yw <em>Études</em> wedi'i gyfyngu i'r gorffennol—rydym yn angerddol am y cynlluniau blaengar sy'n siapio ein byd heddiw.

en: A collection of full page layouts.
cy_GB: Casgliad o gynlluniau tudalennau llawn.

en: A ramp along a curved wall in the Kiasma Museu, Helsinki, Finland
cy_GB: Ramp ar hyd wal grwm yn y Kiasma Museu, Helsinki, y Ffindir

en: About
cy_GB: Ynghylch

en: About the author
cy_GB: Am yr awdur

en: An empty staircase under an angular roof in Darling Harbour, Sydney, Australia
cy_GB: Grisiau gwag o dan do onglog yn Harbwr Darling, Sydney, Awstralia

[ctx: Answer in the FAQ pattern]
en: Études offers comprehensive consulting, management, design, and research solutions. Our vision is to be at the forefront of architectural innovation, fostering a global community of architects and enthusiasts united by a passion for creating spaces. Every architectural endeavor is an opportunity to shape the future.
cy_GB: Mae Études yn cynnig atebion ymgynghori, rheoli, dylunio ac ymchwil cynhwysfawr. Ein gweledigaeth yw bod ar flaen y gad o ran arloesi pensaernïol, gan feithrin cymuned fyd-eang o benseiri a selogion sydd wedi’u huno gan angerdd dros greu gofodau. Mae pob ymdrech bensaernïol yn gyfle i lunio'r dyfodol.

en: Arrow icon
cy_GB: Eicon saeth

en: Art Gallery of Ontario, Toronto, Canada
cy_GB: Oriel Gelf Ontario, Toronto, Canada

[ctx: Block pattern category]
en: Pages
cy_GB: Tudalennau

en: Building exterior in Toronto, Canada
cy_GB: Adeilad allanol yn Toronto, Canada

[ctx: Button text for the first pricing level]
en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

[ctx: Button text for the second pricing level]
en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

[ctx: Button text for the third pricing level]
en: Subscribe
cy_GB: Tanysgrifio

[ctx: Button text of the hero section]
en: About us
cy_GB: Amdanom ni

[ctx: Button text of this section]
en: Download app
cy_GB: Llwytho'r ap i lawr

[ctx: Button text of this section]
en: How it works
cy_GB: Sut mae'n gweithio

[ctx: Call to Action button text]
en: About us
cy_GB: Amdanom ni

[ctx: Call to action button text for the reservation button]
en: Reserve your spot
cy_GB: Archebwch eich lle

en: Careers
cy_GB: Gyrfaoedd

en: Checkmark
cy_GB: Marc ticio

[ctx: Color name]
en: Accent
cy_GB: Acen

[ctx: Color name]
en: Accent / Five
cy_GB: Acen / Pump

[ctx: Color name]
en: Accent / Four
cy_GB: Acen / Pedwar

[ctx: Color name]
en: Accent / Three
cy_GB: Acen / Tri

[ctx: Color name]
en: Accent / Two
cy_GB: Acen / Dau

[ctx: Color name]
en: Base
cy_GB: Sail

[ctx: Color name]
en: Base / 2
cy_GB: Sylfaen / 2

[ctx: Color name]
en: Base / Two
cy_GB: Sylfaen / Dau

[ctx: Color name]
en: Contrast
cy_GB: Cyferbyniad

[ctx: Color name]
en: Contrast / 2
cy_GB: Cyferbyniad / 2

[ctx: Color name]
en: Contrast / 3
cy_GB: Cyferbyniad / 3

[ctx: Color name]
en: Contrast / Three
cy_GB: Cyferbyniad / Tri

[ctx: Color name]
en: Contrast / Two
cy_GB: Cyferbyniad / Dau

en: Comments
cy_GB: Nodiadau

en: Contact
cy_GB: Cysylltu

en: Contact Us
cy_GB: Cysylltu â Ni

[ctx: Content of the hero section]
en: Études is a pioneering firm that seamlessly merges creativity and functionality to redefine architectural excellence.
cy_GB: Mae Études yn gwmni arloesol sy'n uno creadigrwydd ac ymarferoldeb yn ddi-dor i ailddiffinio rhagoriaeth bensaernïol.

[ctx: Custom template name]
en: Page No Title
cy_GB: Tudalen Heb Teitl

[ctx: Custom template name]
en: Page with Sidebar
cy_GB: Tudalen gyda Bar Ochr

[ctx: Custom template name]
en: Page with Wide Image
cy_GB: Tudalen gyda Delwedd Lydan

[ctx: Custom template name]
en: Single with Sidebar
cy_GB: Sengl gyda Bar Ochr

[ctx: Description for the About pattern]
en: Leaving an indelible mark on the landscape of tomorrow.
cy_GB: Gadael marc annileadwy ar dirwedd yfory.

[ctx: Descriptive text for the feature area]
en: The revitalized Art Gallery is set to redefine the cultural landscape of Toronto, serving as a nexus of artistic expression, community engagement, and architectural marvel. The expansion and renovation project pay homage to the Art Gallery's rich history while embracing the future, ensuring that the gallery remains a beacon of inspiration.
cy_GB: Mae'r Oriel Gelf ar ei newydd wedd ar fin ailddiffinio tirwedd ddiwylliannol Toronto, gan wasanaethu fel cysylltiad rhwng mynegiant artistig, ymgysylltu â'r gymuned, a rhyfeddod pensaernïol. Mae’r project ehangu ac adnewyddu yn talu teyrnged i hanes cyfoethog yr Oriel Gelf tra’n cofleidio’r dyfodol, gan sicrhau bod yr oriel yn parhau i fod yn ffagl o ysbrydoliaeth.

[ctx: Descriptive title for the feature area]
en: With meticulous attention to detail and a commitment to excellence, we create spaces that inspire, elevate, and enrich the lives of those who inhabit them.
cy_GB: Gyda sylw manwl i fanylion ac ymrwymiad i ragoriaeth, rydym yn creu gofodau sy'n ysbrydoli, dyrchafu a chyfoethogi bywydau'r rhai sy'n byw ynddynt.

[ctx: Designation of Person Provided Testimonial]
en: CEO, Greenprint
cy_GB: Prif Swyddog Gweithredol, Greenprint

en: Designed with %1$s
cy_GB: Wedi'i ddylunio gyda %1$s

[ctx: Duotone name]
en: Black and pastel blue
cy_GB: Du a glas pastel

[ctx: Duotone name]
en: Black and rust
cy_GB: Du a rhwd

[ctx: Duotone name]
en: Black and sage
cy_GB: Du a saets

[ctx: Duotone name]
en: Black and sandstone
cy_GB: Du a thywodfaen

[ctx: Duotone name]
en: Black and white
cy_GB: Du a Gwyn

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and cinnamon
cy_GB: Llwyd tywyll a sinamon

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and olive
cy_GB: Llwyd tywyll ac olewydd

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and steel
cy_GB: Llwyd tywyll a dur

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and walnut
cy_GB: Llwyd tywyll a chollen Ffrengig

[ctx: Duotone name]
en: Dark gray and white
cy_GB: Llwyd tywyll a gwyn

[ctx: Duotone name]
en: Dark rust to beige
cy_GB: Rhwd tywyll i llwydfelyn

[ctx: Duotone name]
en: Orange and white
cy_GB: Oren a gwyn

[ctx: Feature for pricing level]
en: Access to 20 exclusive <em>Études Articles</em> per month.
cy_GB: Mynediad i 20 <em>o Erthyglau Études</em> unigryw y mis.

[ctx: Feature for pricing level]
en: Access to 5 exclusive <em>Études Articles</em> per month.
cy_GB: Mynediad i 5 <em>Erthygl Études</em> unigryw y mis.

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive access to the <em>Études</em> app for iOS and Android
cy_GB: Mynediad unigryw i ap <em>Études</em> ar gyfer iOS ac Android

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive access to the <em>Études</em> app for iOS and Android.
cy_GB: Mynediad unigryw i ap <em>Études</em> ar gyfer iOS ac Android.

[ctx: Feature for pricing level]
en: Exclusive, unlimited access to <em>Études Articles</em>.
cy_GB: Mynediad unigryw, diderfyn i <em>Études Articles</em> .

[ctx: Feature for pricing level]
en: Weekly print edition.
cy_GB: Argraffiad wythnosol.

en: Financial apps for families
cy_GB: Apiau ariannol i deuluoedd

en: Follow
cy_GB: Dilyn

[ctx: Font family name]
en: Instrument Sans
cy_GB: Sans Offeryn

[ctx: Font family name]
en: System Sans-serif
cy_GB: Sans-serif System

[ctx: Font family name]
en: System Serif
cy_GB: Serif System

[ctx: Font size name]
en: Extra Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn Iawn

[ctx: Font size name]
en: Extra Large
cy_GB: Mawr Iawn

[ctx: Font size name]
en: Large
cy_GB: Mawr

[ctx: Font size name]
en: Medium
cy_GB: Canolig

[ctx: Font size name]
en: Small
cy_GB: Bach

[ctx: Gradient name]
en: Vertical azure to ice
cy_GB: Asur fertigol i rew

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ebony to beige
cy_GB: Eboni fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ebony to sable
cy_GB: Eboni fertigol i sabl

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to dark gray
cy_GB: Llwydfelyn caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to linen
cy_GB: Llwydfelyn caled fertigol i liain

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard beige to white
cy_GB: Llwydfelyn caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard cinnamon to dark gray
cy_GB: Sinamon caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ebony to beige
cy_GB: Eboni caled fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ebony to sable
cy_GB: Eboni caled fertigol i sabl

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ice to azure
cy_GB: Rhew caled fertigol i asur

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ink to ice
cy_GB: Inc caled fertigol i rhew

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ink to ocean
cy_GB: Inc caled fertigol i'r cefnfor

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard mint to white
cy_GB: Mintys caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ocean to ice
cy_GB: Cefnfor caled fertigol i iâ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard ocean to slate
cy_GB: Cefnfor caled fertigol i lechen

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard olive to dark gray
cy_GB: Olewydd caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard pewter to dark gray
cy_GB: Piwter caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard pewter to white
cy_GB: Piwter caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard rust to beige
cy_GB: Rhwd caled fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard rust to white
cy_GB: Rhwd caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sable to beige
cy_GB: Sabl caled fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sable to taupe
cy_GB: Sabl caled fertigol i llwydfrown

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sage to white
cy_GB: Saets caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard sandstone to white
cy_GB: Tywodfaen caled fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard slate to ice
cy_GB: Llechen galed fertigol i iâ

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard steel to dark gray
cy_GB: Dur caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard taupe to beige
cy_GB: Llwydfrown caled fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard transparent rust to beige
cy_GB: Rhwd fertigol caled tryloyw i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical hard walnut to dark gray
cy_GB: Collen Ffrengig caled fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ink to ice
cy_GB: Inc fertigol i rew

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ink to ocean
cy_GB: Inc fertigol i cefnfor

[ctx: Gradient name]
en: Vertical linen to beige
cy_GB: Lliain fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ocean to ice
cy_GB: Cefnfor fertigol i rew

[ctx: Gradient name]
en: Vertical ocean to slate
cy_GB: Cefnfor fertigol i lechen

[ctx: Gradient name]
en: Vertical rust to beige
cy_GB: Rhwd fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical sable to beige
cy_GB: Sabl fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical slate to ice
cy_GB: Llechen fertigol i rew

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft beige to white
cy_GB: Llwydfelyn meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft cinnamon to dark gray
cy_GB: Sinamon meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft driftwood to dark gray
cy_GB: Broc môr meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft mint to white
cy_GB: Mintys meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft olive to dark gray
cy_GB: Olewydd meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft pewter to dark gray
cy_GB: Piwter meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft pewter to white
cy_GB: Piwter meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft rust to white
cy_GB: Rhwd meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft sage to white
cy_GB: Saets meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft sandstone to white
cy_GB: Tywodfaen meddal fertigol i wyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft steel to dark gray
cy_GB: Dur meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical soft walnut to dark gray
cy_GB: Collen Ffrengig meddal fertigol i lwyd tywyll

[ctx: Gradient name]
en: Vertical taupe to beige
cy_GB: Llwydfrown fertigol i llwydfelyn

[ctx: Gradient name]
en: Vertical transparent rust to beige
cy_GB: Rhwd tryloyw fertigol i llwydfelyn

en: Green staircase at Western University, London, Canada
cy_GB: Grisiau gwyrdd ym Western University, London, Canada

[ctx: Heading for a webpage that is not found]
en: Page Not Found
cy_GB: Heb Ganfod y Dudalen

[ctx: Heading of the FAQs]
en: FAQs
cy_GB: Cwestiynau Cyffredin

[ctx: Heading of the features]
en: A passion for creating spaces
cy_GB: Angerdd am greu gofodau

[ctx: Heading of the hero section]
en: A commitment to innovation and sustainability
cy_GB: Ymrwymiad i arloesi a chynaliadwyedd

[ctx: Headline for the About pattern]
en: Études offers comprehensive consulting, management, design, and research solutions. Every architectural endeavor is an opportunity to shape the future.
cy_GB: Mae Études yn cynnig atebion ymgynghori, rheoli, dylunio ac ymchwil cynhwysfawr. Mae pob ymdrech bensaernïol yn gyfle i lunio'r dyfodol.

en: History
cy_GB: Hanes

en: Hyatt Regency San Francisco, San Francisco, United States
cy_GB: Hyatt Regency San Francisco, San Francisco, Unol Daleithiau America

en: I write about finance, management and economy, my book “%1$s” is out now.
cy_GB: Rwy'n ysgrifennu am gyllid, rheolaeth a'r economi, mae fy llyfr “%1$s” allan nawr.

en: I’m <em>Leia Acosta</em>, a passionate photographer who finds inspiration in capturing the fleeting beauty of life.
cy_GB: Fi yw <em>Leia Acosta</em>, ffotograffydd brwd, yn cael fy ysbrydoli wrth gipio harddwch diflanedig bywyd.

en: Keep up, get in touch.
cy_GB: Cadwch mewn cysylltiad, cysylltwch â ni.

[ctx: Label before the title of the next post. There is a space after the colon.]
en: Next:
cy_GB: Nesaf:

[ctx: Label before the title of the previous post. There is a space after the colon.]
en: Previous:
cy_GB: Blaenorol:

en: Latest inflation report
cy_GB: Adroddiad chwyddiant diweddaraf

en: Links I found useful and wanted to share.
cy_GB: Dolenni roedd yn ddefnyddiol i mi ac roeddwn i eisiau eu rhannu.

[ctx: Message explaining that there are no results returned from a search]
en: No posts were found.
cy_GB: Heb ganfod unrhyw gofnodion.

[ctx: Message to convey that a webpage could not be found]
en: The page you are looking for does not exist, or it has been moved. Please try searching using the form below.
cy_GB: Nid yw'r dudalen rydych yn chwilio amdani yn bodoli, neu mae wedi'i symud. Ceisiwch chwilio gan ddefnyddio'r ffurflen isod.

en: Money Studies
cy_GB: Astudiaethau Ariannol

[ctx: Name for the pricing pattern]
en: Pricing Table
cy_GB: Tabl Prisiau

[ctx: Name of RSVP landing page pattern]
en: RSVP Landing Page
cy_GB: Tudalen Derbyn RSVP

[ctx: Name of team pattern]
en: Team members
cy_GB: Aelodau'r tîm

[ctx: Name of testimonial citation group]
en: Testimonial source
cy_GB: Ffynhonnell tysteb

[ctx: Name of testimonial pattern]
en: Testimonial
cy_GB: Tysteb

[ctx: Name of the FAQ pattern]
en: FAQs
cy_GB: Cwestiynau Cyffredi

[ctx: Pattern description]
en: A FAQ section with a large FAQ heading and list of toggle questions and answers.
cy_GB: Adran cwestiynau cyffredin gyda phennawd Cwestiynau Cyffredin mawr a rhestr o gwestiynau ac atebion toglo.

[ctx: Pattern description]
en: A block with a newsletter subscription CTA for a landing page.
cy_GB: Bloc gyda thanysgrifiad cylchlythyr CTA ar gyfer tudalen lanio.

[ctx: Pattern description]
en: A blogging home page with a hero section, a text section, a blog section, and a CTA section.
cy_GB: Tudalen gartref blogio gydag adran arwr, adran destun, adran blog, ac adran CTA.

[ctx: Pattern description]
en: A business about page with a hero section, a text section, a services section, a team section, a clients section, a FAQ section, and a CTA section.
cy_GB: Tudalen busnes am gydag adran arwr, adran destun, adran gwasanaethau, adran tîm, adran cleientiaid, adran Cwestiynau Cyffredin, ac adran CTA.

[ctx: Pattern description]
en: A business home page with a hero section, a text section, a services section, a team section, a clients section, a FAQ section, and a CTA section.
cy_GB: Tudalen gartref busnes gydag adran arwr, adran destun, adran gwasanaethau, adran tîm, adran cleientiaid, adran Cwestiynau Cyffredin, ac adran CTA.

[ctx: Pattern description]
en: A centered itallic text statement with compact padding.
cy_GB: Datganiad testun italig wedi'i ganoli gyda phadin cryno.

[ctx: Pattern description]
en: A centered testimonial section with a avatar, name, and job title.
cy_GB: Adran tysteb ganolog gydag afatar, enw, a theitl swydd.

[ctx: Pattern description]
en: A centered text statement with a large paddings.
cy_GB: Datganiad testun wedi'i ganoli gyda phadinau mawr.

[ctx: Pattern description]
en: A cover image section that covers the entire width.
cy_GB: Adran delwedd clawr sy'n cwmpasu'r lled cyfan.

[ctx: Pattern description]
en: A feature grid of 2 rows and 3 columns with headings and text.
cy_GB: Grid nodwedd o 2 res a 3 cholofn gyda phenawdau a thestun.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a centered logo, navigation, and WordPress credits.
cy_GB: Adran troedyn gyda logo wedi'i ganoli, llywio, a chredydau WordPress.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a colophon and 3 columns.
cy_GB: Adran troedyn gyda cholofon a 3 cholofn.

[ctx: Pattern description]
en: A footer section with a colophon and 4 columns.
cy_GB: Adran troedyn gyda cholofon a 4 colofn.

[ctx: Pattern description]
en: A full portfolio page with a section for project description, project details, a full screen image, and a gallery section with two images.
cy_GB: Tudalen portffolio llawn gydag adran ar gyfer disgrifiad o'r project, manylion y project, delwedd sgrin lawn, ac adran oriel gyda dwy ddelwedd.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 2 columns and offset images.
cy_GB: Adran oriel gyda 2 golofn a delweddau gwrthbwyso.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 3 columns and offset images.
cy_GB: Adran oriel gyda 3 colofn a delweddau gwrthbwyso.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with 4 columns and offset images.
cy_GB: Adran oriel gyda 4 colofn a delweddau gwrthbwyso.

[ctx: Pattern description]
en: A gallery section with a project layout with 2 images.
cy_GB: Adran oriel gyda chynllun prosiect gyda 2 ddelwedd.

[ctx: Pattern description]
en: A grid of posts featuring the first post, 2 columns.
cy_GB: Grid o gofnodion yn dangos y cofnod cyntaf, 2 golofn

[ctx: Pattern description]
en: A hero section with a title, a paragraph, a CTA button, and an image.
cy_GB: Adran arwr gyda theitl, paragraff, botwm CTA, a delwedd.

[ctx: Pattern description]
en: A large RSVP heading sideways, a description, and a CTA button.
cy_GB: Pennawd RSVP mawr i'r ochr, disgrifiad, a botwm CTA.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts with featured images only, 3 columns.
cy_GB: Rhestr o gofnodion gyda delweddau nodwedd yn unig, 3 colofn.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts with featured images only, 4 columns.
cy_GB: Rhestr o gofnodion gyda delweddau nodwedd yn unig, 4 colofn.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts without images, 1 column.
cy_GB: Rhestr o gofnodion heb ddelweddau, 1 golofn.

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 1 column.
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 1 golofn

[ctx: Pattern description]
en: A list of posts, 3 columns.
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 3 colofn

[ctx: Pattern description]
en: A porfolio home page that features a gallery.
cy_GB: Tudalen gartref portffolio sy'n cynnwys oriel.

[ctx: Pattern description]
en: A portfolio home page with a description and a 4-column post section with only feature images.
cy_GB: Tudalen gartref portffolio gyda disgrifiad ac adran post 4 colofn gyda delweddau nodwedd yn unig.

[ctx: Pattern description]
en: A pricing section with a title, a paragraph and three pricing levels.
cy_GB: Adran brisio gyda theitl, paragraff a thair lefel prisio.

[ctx: Pattern description]
en: A team section, with a heading, a paragraph, and 4 columns for team members.
cy_GB: Adran tîm, gyda phennawd, paragraff, a 4 colofn ar gyfer aelodau'r tîm.

[ctx: Pattern description]
en: A text only section for project details.
cy_GB: Adran testun yn unig ar gyfer manylion y prosiect.

[ctx: Pattern description]
en: A text section, then a two column section with text in one and image in another.
cy_GB: Adran destun, yna adran dwy golofn gyda thestun yn un a delwedd yn un arall.

[ctx: Pattern description]
en: A title, a paragraph and a CTA button on the left with an image on the right.
cy_GB: Teitl, paragraff a botwm CTA ar y chwith gyda delwedd ar y dde.

[ctx: Pattern description]
en: A title, paragraph, two CTA buttons, and an image for a general CTA section.
cy_GB: Teitl, paragraff, dau fotwm CTA, a delwedd ar gyfer adran CTA gyffredinol.

[ctx: Pattern description]
en: An image, title, paragraph and a CTA button to describe services.
cy_GB: Delwedd, teitl, paragraff a botwm CTA i ddisgrifio gwasanaethau.

[ctx: Pattern description]
en: Project description section with title, paragraph, and an image.
cy_GB: Adran disgrifiad project gyda theitl, paragraff, a delwedd.

[ctx: Pattern description]
en: Subscribers CTA section with a title, a paragraph and a CTA button.
cy_GB: Adran CTA tanysgrifwyr gyda theitl, paragraff a botwm CTA.

[ctx: Pattern title]
en: About
cy_GB: Ynghylch

[ctx: Pattern title]
en: Blogging archive template
cy_GB: Templed archif blogio

[ctx: Pattern title]
en: Blogging home
cy_GB: Cartref blogio

[ctx: Pattern title]
en: Blogging home template
cy_GB: Templed blogio cartref

[ctx: Pattern title]
en: Blogging index template
cy_GB: Templed mynegai blogio

[ctx: Pattern title]
en: Blogging search template
cy_GB: Templed chwilio blogio

[ctx: Pattern title]
en: Business home
cy_GB: Cartref busnes

[ctx: Pattern title]
en: Business home template
cy_GB: Templed cartref busnes

[ctx: Pattern title]
en: Call to action with image on right
cy_GB: Galwad i weithredu gyda delwedd ar y dde

[ctx: Pattern title]
en: Centered call to action
cy_GB: Galwad i weithredu wedi'i ganoli

[ctx: Pattern title]
en: Centered statement
cy_GB: Datganiad wedi'i ganoli

[ctx: Pattern title]
en: Centered statement, small
cy_GB: Datganiad canolog, bach

[ctx: Pattern title]
en: Centered testimonial
cy_GB: Tysteb canolog

[ctx: Pattern title]
en: Comments
cy_GB: Nodiadau

[ctx: Pattern title]
en: FAQ
cy_GB: Cwestiynau Cyffredin

[ctx: Pattern title]
en: Feature grid, 3 columns
cy_GB: Grid nodwedd, 3 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Footer with centered logo and navigation
cy_GB: Troedyn gyda logo wedi'i ganoli a llywio

[ctx: Pattern title]
en: Footer with colophon, 3 columns
cy_GB: Troedyn gyda coloffon, 3 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Footer with colophon, 4 columns
cy_GB: Troedyn gyda coloffon, 4 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Full screen image
cy_GB: Delwedd sgrin lawn

[ctx: Pattern title]
en: Grid of posts featuring the first post, 2 columns
cy_GB: Grid o gofnodion yn dangos y cofnod cyntaf, 2 golofn

[ctx: Pattern title]
en: Hero
cy_GB: Arwr

[ctx: Pattern title]
en: List of posts without images, 1 column
cy_GB: Rhestr o gofnodion gyda delweddau, 1 colofn

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 1 column
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 1 golofn

[ctx: Pattern title]
en: List of posts, 3 columns
cy_GB: Rhestr o gofnodion, 3 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Newsletter landing
cy_GB: Derbyn y cylchlythyr

[ctx: Pattern title]
en: No results
cy_GB: Dim canlyniadau

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 2 columns
cy_GB: Oriel atred, 2 golofn

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 3 columns
cy_GB: Oriel atred, 3 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Offset gallery, 4 columns
cy_GB: Oriel atred, 4 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Offset posts with featured images only, 4 columns
cy_GB: Cofnod atred gyda delweddau nodwedd yn unig, 4 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio archive template
cy_GB: Templed archif portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio hero
cy_GB: Arwr portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home image gallery
cy_GB: Oriel luniau cartref y portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home template with post featured images
cy_GB: Templed cartref portffolio gyda delweddau cofnod dan sylw

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio home with post featured images
cy_GB: Cartref y portffolio gyda delweddau cofnod wedi'u cynnwys

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio index template
cy_GB: Templed mynegai portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio project overview
cy_GB: Trosolwg project portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio search template
cy_GB: Templed chwilio portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Portfolio single post template
cy_GB: Templed cofnod sengl portffolio

[ctx: Pattern title]
en: Post meta
cy_GB: Meta cofnod

[ctx: Pattern title]
en: Post navigation
cy_GB: Llywio cofnod

[ctx: Pattern title]
en: Posts with featured images only, 3 columns
cy_GB: Cofnodion gyda delweddau nodwedd yn unig, 3 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Pricing
cy_GB: Prisio

[ctx: Pattern title]
en: Project description
cy_GB: Disgrifiad o'r project

[ctx: Pattern title]
en: Project details
cy_GB: Manylion y project

[ctx: Pattern title]
en: Project layout
cy_GB: Cynllun y project

[ctx: Pattern title]
en: RSVP landing
cy_GB: Derbyn yr RSVP

[ctx: Pattern title]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Pattern title]
en: Services call to action with image on left
cy_GB: Galwad i weithredu gwasanaethau gyda delwedd ar y chwith

[ctx: Pattern title]
en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

[ctx: Pattern title]
en: Team members, 4 columns
cy_GB: Aelodau'r tîm, 4 colofn

[ctx: Pattern title]
en: Text with alternating images
cy_GB: Testun gyda delweddau bob yn ail

[ctx: Pattern title]
en: Title text and button on left with image on right
cy_GB: Testun teitl a botwm ar y chwith gyda delwedd ar y dde

en: Pill
cy_GB: Pilsen

en: Popular Categories
cy_GB: Categorïau Poblogaidd

en: Posts
cy_GB: Cofnodion

[ctx: Prefix for the post author block: By author name]
en: by
cy_GB: gan

[ctx: Prefix for the post category block: in category name]
en: in
cy_GB: yn

en: Privacy
cy_GB: Preifatrwydd

en: Privacy Policy
cy_GB: Polisi Preifatrwydd

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: Can I apply to be a part of the team or work as a contractor?
cy_GB: A gaf fi wneud cais i fod yn rhan o'r tîm neu weithio fel contractwr?

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: I'd like to get to meet fellow architects, how can I do that?
cy_GB: Hoffwn i gwrdd â chyd-benseiri, sut ga i wneud hynny?

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: What is your process working in smaller projects?
cy_GB: Beth yw eich proses yn gweithio mewn projectau llai?

[ctx: Question in the FAQ pattern]
en: Who is behind Études?
cy_GB: Pwy sydd tu ôl i Études?

[ctx: RSVP call to action description]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Arch Summit, February 2025.
cy_GB: Profwch gyfuniad dychymyg ac arbenigedd gydag Études Arch Summit, Chwefror 2025.

[ctx: Sample button text to view the services]
en: Our services
cy_GB: Ein gwasanaethau

[ctx: Sample content]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Architectural Solutions.
cy_GB: Profwch gyfuniad dychymyg ac arbenigedd gydag Études Architectural Solutions.

[ctx: Sample content for newsletter subscribe button]
en: Sign up
cy_GB: Cofrestru

[ctx: Sample description for a pricing table]
en: We offer flexible options, which you can adapt to the different needs of each project.
cy_GB: Rydym yn cynnig opsiynau hyblyg, y gallwch eu haddasu i wahanol anghenion pob project.

[ctx: Sample description of the services pattern]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études—the catalyst for architectural transformations that enrich the world around us.
cy_GB: Profwch gyfuniad dychymyg ac arbenigedd gydag Études - y catalydd ar gyfer trawsnewidiadau pensaernïol sy'n cyfoethogi'r byd o'n cwmpas.

[ctx: Sample descriptive text for a project or post.]
en: This transformative project seeks to enhance the gallery's infrastructure, accessibility, and exhibition spaces while preserving its rich cultural heritage.
cy_GB: Mae'r prosiect trawsnewidiol hwn yn ceisio gwella seilwaith, hygyrchedd a mannau arddangos yr oriel tra'n cadw ei threftadaeth ddiwylliannol gyfoethog.

[ctx: Sample descriptive text of the team pattern]
en: Our comprehensive suite of professionals caters to a diverse team, ranging from seasoned architects to renowned engineers.
cy_GB: Mae ein cyfres gynhwysfawr o weithwyr proffesiynol yn darparu ar gyfer tîm amrywiol, yn amrywio o benseiri profiadol i beirianwyr enwog.

[ctx: Sample feature content]
en: Experience the fusion of imagination and expertise with Études Architectural Solutions.
cy_GB: Profwch gyfuniad dychymyg ac arbenigedd gydag Études Architectural Solutions.

[ctx: Sample feature heading]
en: App Access
cy_GB: Mynediad i Ap

[ctx: Sample feature heading]
en: Consulting
cy_GB: Ymgynghori

[ctx: Sample feature heading]
en: Continuous Support
cy_GB: Cefnogaeth Barhaus

[ctx: Sample feature heading]
en: Project Management
cy_GB: Rheoli Project

[ctx: Sample feature heading]
en: Renovation and restoration
cy_GB: Adnewyddu ac adfer

[ctx: Sample heading]
en: Enhance your architectural journey with the Études Architect app.
cy_GB: Gwellwch eich taith bensaernïol gydag ap Études Architect.

[ctx: Sample heading]
en: Études Newsletter
cy_GB: Cylchlythyr Études

[ctx: Sample heading content]
en: An array of resources
cy_GB: Amrywiaeth o adnoddau

[ctx: Sample heading for pricing pattern]
en: Our Services
cy_GB: Ein Gwasanaethau

[ctx: Sample heading for the first pricing level]
en: Free
cy_GB: Am Ddim

[ctx: Sample heading for the team pattern]
en: Meet our team
cy_GB: Cwrdd â'n tîm

[ctx: Sample heading for the third pricing level]
en: Expert
cy_GB: Arbenigwr

[ctx: Sample heading of the services pattern]
en: Guiding your business through the project
cy_GB: Yn arwain eich busnes drwy'r project

[ctx: Sample list heading]
en: Études Architect App
cy_GB: Ap Pensaer Études

[ctx: Sample list item]
en: A world of thought-provoking articles.
cy_GB: Byd o erthyglau sy'n procio'r meddwl.

[ctx: Sample list item]
en: Case studies that celebrate architecture.
cy_GB: Astudiaethau achos sy'n dathlu pensaernïaeth.

[ctx: Sample list item]
en: Collaborate with fellow architects.
cy_GB: Cydweithio â chyd-benseiri.

[ctx: Sample list item]
en: Exclusive access to design insights.
cy_GB: Mynediad unigryw i fewnwelediadau dylunio.

[ctx: Sample list item]
en: Experience the world of architecture.
cy_GB: Profwch fyd pensaernïaeth.

[ctx: Sample list item]
en: Showcase your projects.
cy_GB: Arddangos eich projectau.

[ctx: Sample role of a team member]
en: Architect
cy_GB: Pensaer

[ctx: Sample role of a team member]
en: Engineering Manager
cy_GB: Rheolwr Peirianneg

[ctx: Sample role of a team member]
en: Founder, CEO & Architect
cy_GB: Sylfaenydd, Prif Swyddog Gweithredol a Phensaer

[ctx: Sample role of a team member]
en: Project Manager
cy_GB: Rheolwr Project

[ctx: Sample subheading content]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers.
cy_GB: Mae ein cyfres gynhwysfawr o wasanaethau proffesiynol yn darparu ar gyfer cwsmeriaid amrywiol, yn amrywio o berchnogion tai i ddatblygwyr masnachol.

[ctx: Sample text for Sign Up Button]
en: Sign up
cy_GB: Cofrestru

[ctx: Sample text for Subscriber Description]
en: Stay in the loop with everything you need to know.
cy_GB: Cadwch mewn cysylltiad gyda phopeth sydd angen i chi ei wybod.

[ctx: Sample text for Subscriber Heading with numbers]
en: Join 900+ subscribers
cy_GB: Ymunwch â 900+ o danysgrifwyr

[ctx: Sample text for the feature area]
en: 1. Through Études, we aspire to redefine architectural boundaries and usher in a new era of design excellence that leaves an indelible mark on the built environment.
cy_GB: 1. Trwy Études, ein nod yw ailddiffinio ffiniau pensaernïol a chyflwyno cyfnod newydd o ragoriaeth dylunio sy'n gadael marc annileadwy ar yr amgylchedd adeiledig.

[ctx: Sample text for the feature area]
en: 2. Case studies that celebrate the artistry can fuel curiosity and ignite inspiration.
cy_GB: 2. Gall astudiaethau achos sy'n dathlu'r grefft danio chwilfrydedd a thanio ysbrydoliaeth.

[ctx: Sample text for the feature area]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers. With a commitment to innovation and sustainability, Études is the bridge that transforms architectural dreams into remarkable built realities.
cy_GB: Mae ein cyfres gynhwysfawr o wasanaethau proffesiynol yn darparu ar gyfer cwsmeriaid amrywiol, yn amrywio o berchnogion tai i ddatblygwyr masnachol. Gydag ymrwymiad i arloesi a chynaliadwyedd, Études yw'r bont sy'n trawsnewid breuddwydion pensaernïol yn realiti adeiledig rhyfeddol.

[ctx: Sample title for a project or post]
en: Art Gallery — Overview
cy_GB: Oriel Gelf — Trosolwg

en: Search the website
cy_GB: Chwiliwch y wefan

en: Social
cy_GB: Cymdeithasol

en: Social Media
cy_GB: Cyfryngau Cymdeithasol

[ctx: Style variation name]
en: Ember
cy_GB: Marworyn

[ctx: Style variation name]
en: Fossil
cy_GB: Ffosil

[ctx: Style variation name]
en: Ice
cy_GB: Rhew

[ctx: Style variation name]
en: Mint
cy_GB: Mintys

[ctx: Style variation name]
en: Onyx
cy_GB: Onics

[ctx: Style variation name]
en: Rust
cy_GB: Rhwd

[ctx: Sub-heading of the features]
en: Our comprehensive suite of professional services caters to a diverse clientele, ranging from homeowners to commercial developers.
cy_GB: Mae ein cyfres gynhwysfawr o wasanaethau proffesiynol yn darparu ar gyfer cwsmeriaid amrywiol, yn amrywio o berchnogion tai i ddatblygwyr masnachol.

en: Team
cy_GB: Tîm

[ctx: Template part name]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: Template part name]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: Template part name]
en: Post Meta
cy_GB: Meta Cofnod

[ctx: Template part name]
en: Sidebar
cy_GB: Bar Ochr

en: Terms and Conditions
cy_GB: Telerau ac Amodau

[ctx: Testimonial Text or Review Text Got From the Person]
en: “Études has saved us thousands of hours of work and has unlocked insights we never thought possible.”
cy_GB: “Mae Études wedi arbed miloedd o oriau o waith i ni ac wedi datgloi mewnwelediadau nad oedden ni erioed wedi meddwl oedd yn bosibl.”

[ctx: Title text for the feature area]
en: The revitalized art gallery is set to redefine cultural landscape.
cy_GB: Mae'r oriel gelf wedi'i hadfywio ar fin ailddiffinio tirwedd ddiwylliannol.

en: Tourist taking photo of a building
cy_GB: Twristiaid yn tynnu llun o adeilad

en: Twenty Twenty-Four is designed to be flexible, versatile and applicable to any website. Its collection of templates and patterns tailor to different needs, such as presenting a business, blogging and writing or showcasing work. A multitude of possibilities open up with just a few adjustments to color and typography. Twenty Twenty-Four comes with style variations and full page designs to help speed up the site building process, is fully compatible with the site editor, and takes advantage of new design tools introduced in WordPress 6.4.
cy_GB: Mae Twenty Twenty-Four wedi'i gynllunio i fod yn hyblyg, amryddawn ac yn berthnasol i unrhyw wefan. Mae ei gasgliad o dempledi a phatrymau wedi'u teilwra i wahanol anghenion, megis cyflwyno busnes, blogio ac ysgrifennu neu arddangos gwaith. Mae llu o bosibiliadau yn agor gyda dim ond ychydig o addasiadau i liw a theipograffeg. Daw Twenty Twenty-Four gydag amrywiadau arddull a dyluniadau tudalen lawn i helpu i gyflymu'r broses adeiladu gwefan, mae'n gwbl gydnaws â golygydd y wefan, ac yn manteisio ar offer dylunio newydd a gyflwynwyd yn WordPress 6.4.

en: Useful Links
cy_GB: Dolenni Defnyddiol

en: Watch, Read, Listen
cy_GB: Gwylio, Darllen, Gwrando

en: White abstract geometric artwork from Dresden, Germany
cy_GB: Gwaith celf geometrig haniaethol gwyn o Dresden, yr Almaen

en: Windows of a building in Nuremberg, Germany
cy_GB: Ffenestri adeilad yn Nuremberg, yr Almaen

en: With arrow
cy_GB: Gyda saeth

en: With asterisk
cy_GB: Gyda serennig

en: https://wordpress.org/themes/twentytwentyfour/
cy_GB: https://wordpress.org/themes/twentytwentyfour

[ctx: sample content for newsletter subscription]
en: Subscribe to the newsletter and stay connected with our community
cy_GB: Tanysgrifiwch i'r cylchlythyr a chadwch mewn cysylltiad â'n cymuned

[ctx: search button text]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: search form label]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: search form placeholder]
en: Search...
cy_GB: Chwilio...

en: the WordPress team
cy_GB: Tîm WordPress
